Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bonus ออกกี่เดือน แล้วจะเอาไปทำอะำไรบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

พวก บ. หลักทรัพย์อ่ะครับ คุณ amed ที่จะได้โบนัสเยอะขนาดนั้น แล้วผลงานของเรา + ผลกำไรของบริษัท ก็ต้องได้ทะลุเป้าด้วยแหละ ถึงได้ขนาดนั้น

6 เดือนนี่ ใช่น้อยนะครับ ได้มาขนาดนั้น เอาไปลงทุนได้เลย

อ่อ มีอีกบริษัทที่ได้ยินว่าได้ขนาดนั้น คือ AIS ครับ เน้นว่า AIS นะครับ ไม่ใช่ชินคอร์ป
    เงื่อนไขเยอะเลย แต่มีคนได้ถึง 6 เดือนแหละ (เพื่อนผมเอง เมื่อ ปี 04)

Comment

บ. TOYOTA ได้ข่าวว่าได้ 12 เดือนไม่รู้จริงเปล่า สุดยอดเลย

Comment

to..ta ใด้ 4 เดือนครับ.. ที่เขียนมานะเกินไป
        ซึ่งจะให้ขนเงินกลับ ญี่ปุ่น มันก็ กะไรอยู่... (พวก honad mitsu izu froพวกนี้น่าจะมากกว่านะ)
        แล้วอีกอย่างหนึ่ง ต้องดูที่ ฐานเงินเดือนด้วย... จริงแล้วน่าจะได้ไม่เยอะเท่า พวก ปตท.เครื่อปูน. นะ

Comment

Originally posted by tumza View Post
          สงสัยจะอดครับ เพราะแนวโน้มออกมาทางนั้น T_T
          พอกันคิดว่าอยู่อีกสักพักคงหาที่อยู่ใหม่ เซ็ง!!!

ป.ล. น่าจะย้ายไป Member Board นะครับ

Comment

ประมาณสองครับ เพิ่งมาอยู่จะได้ปีแรก พี่ๆเค้าบอกได้ประมาณนี้แหละ

Comment

ไม่มีอ่ะครับอยากได้มั่งจัง แต่ยังเรียนอยู่เลย

Comment

อดครับ ยังทำงานไม่ถึงปีเลย แหะๆ เงินเดือนๆนี้ก็ได้พอสมควร หลังจากผ่อนหนี้สินแล้วคงเหลือไว้เมารวด4วันคับ ^ ^

Comment

Working...
                X