Announcement

Collapse
No announcement yet.

== ช่วยด้วยY510

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• == ช่วยด้วยY510

คือว่าด้านหลังของbodyมันแตก มันไม่เชิงแตกนะครับเพียงแต่ว่าสีจาดำมันลอกกลายเปงขาวจางๆ--
    เรื่องมันเกิดขึ้นตอนเดือนที่แล้วคือว่าผมเอาโน๊ตบุีคไปบ้านน้องแล้วมันเลอะอะไรไม่รุด้านหลังตรงบริเวณข้างล่าง น้องผมครับหวังดีเหลือเกิน(ไม่น่าเลย) เอาแปรงสีฟันมาขัด -- สีลอกเลยครับ เหมือนมันโดนขูดออกไป ถ้าจะเปลี่ยนbodyข้างหลังประมานเท่าไหร่อ่า

อีกเรื่องเลยครับคือปุ่มBackSpaceมันหลุดออกมาแล้วผมใส่กลับไม่ได้เง้อ ทำไงดี

อีกเรื่อง(มีหลายเรื่อง) ผมรุสึกว่ากล้องมันไม่ค่อยดีอ่าครับ ค้างๆ (ใช้Vista) คงจะต้องไปให้เขาดู
    ยังอยู่ในประกันไหมงับ เพิ่งซื้มมา3เดือนเอง

เรื่องสุดท้ายขอไดรเวอร์การ์ดจอหน่อยครับGF8600MGT ddr3 ขอแบบแรงที่สุดเลยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านมากครับ(ขอบคุณน้องผมด้วย--)

กล้องค้างๆ นั้น ต้องปรับ CPU เป็นโหมด Hi performance นะครับอีกอย่าง
    ลงโปรแกรม กล้องใหม่ก็ดีกว่า ของที่มากับเครื่องเลยมันรวนๆ นะ

อีกอย่างที่สีเครื่องหลุดอาจจะเป็นพวกครีมนะครับ Bluetooth ผมโดนครีมจากยากันยุงแบบครีมเข้าไป
    ตัวยางเคลือบเครื่องด้านนอกร่อนออกมาเลย ครับ เหมือนมัีนสามารถทำละลายกันได้นะ เหมือนสีกับทินเนอร์ประมาณนั้น

Comment

ว้า ...... ใช้สมบุกสมบันจัง

Comment

Originally posted by kenlogos View Post

เรื่องสุดท้ายขอไดรเวอร์การ์ดจอหน่อยครับGF8600MGT ddr3 ขอแบบแรงที่สุดเลยนะครับ

http://www.laptopvideo2go.com

คัับ ผมใช้ 169.28 อยู่คับ ไม่มีปัญหาอะไรคับ

Comment

Working...
        X