Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูยังไงว่าแรมชิพอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูยังไงว่าแรมชิพอะไรครับ

ของ Kingston ครับ
    บนตัวชิพมันไม่มีเขียนอะไรที่พอจะอ่านรู้เรื่องเลยครับ

ถ่ายรูปมาดิ่คับ

Comment

รูป

ตัวนี้เลยครับ

Comment

ลองเข้าเว็บ Kingston แล้ว Check S/N ตามฉลากครับ

Comment

ในเวป kingston ผมมงงว่าจะใส่อะไร ตรงไหนอะครับ

Comment

เหมือนกับว่าเป็นแรมคิงสตั้นปลอม อิอิ

ล้อเล่นนะ ผมไม่แน่ใจเหมือนกันคับ

Comment

น่าจะเป็น โลโก้นี้ชิป mozel vitalic ครับ
              --------------------
              แรม kingston ประกัน ingram ไม่มีของปลอมครับ อิอิ

Comment

กำ มีประกัน lifetime ของ synnex มี SN แปะอีกตัว มีกล่อง เล็กใหญ่ จะปลอมหริอท่าน
                เสียวๆแหะ

Comment

ล่อถ่ายตรงสติกเกอร์มาเลย หุหุ น่าจะถ่ายตรงเม็ดแรม
                  พี่นัท ยังรู้อีก เทพเจงๆ หุหุ

Comment

Originally posted by guru View Post
                    น่าจะเป็น โลโก้นี้ชิป mozel vitalic ครับ
                    --------------------
                    แรม kingston ประกัน ingram ไม่มีของปลอมครับ อิอิ
                    เท่ แอ้ย เทพมากเลยพี่ น่าจะถ่ายให้เต็มๆหน่อยนาคับ

Comment

มันเห็นเม็ดแรมด้านซ้ายแล้วมะใช่หรอครับ ส่วนอื่นสติ๊กเกอร์บังหมดเลย

Comment

โลโก้แบบนี้ ไวตามิล (ไวทาลิค) แน่นอนครับ

Comment

ของปลอมครับ มีของจริงเม็ดเดียวที่อยู่นอกสติ้กเกอร์ ส่วนข้างในหมกเม็ดครับ

555 ล้อเล่นคับ ^^

Comment

Working...
                          X