Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8600GT XXX Sink Zalman กับ SAPPHIER X 1950 GT DDR III 512 MB ตัวไหนแรงกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 8600GT XXX Sink Zalman กับ SAPPHIER X 1950 GT DDR III 512 MB ตัวไหนแรงกว่าครับ

XFX 8600GT XXX Sink Zalman DDR III 256 กับ SAPPHIER X 1950 GT DDR III 512 MB

ตัวไหนแรงกว่ากันครับ พอดีไม่มีความรู้เรื่อง VGA จริงๆครับ

(พอดีถามคนรู้จักเขาว่า 1950 ไม่แรง แต่พอถามคนในเว็บเขาบอกว่า 1950 แรงกว่า 8600 ผมเลยไม่รู้จะเชื่อใครดี สับสน)

ในงบไม่เกิน 3000 ตัวไหนน่า้เล่นอ่ะครับ จะเอาทำงาน render VDO เป็นหลักอ่ะครับ

ผู้ีรู้ตอบหน่อยครับ
    Last edited by opopopsd; 10 Jun 2008, 10:48:09.

ตอบหน่อยครับ

ดันขึ้นไป ใครใจดีัตอบหน่อย

Comment

ไม่รู้เหมือนกัน สิ เเต่ผมเลือก
      SAPPHIER X 1950 GT DDR III 512 MB

Comment

Originally posted by ploynut View Post
        ไม่รู้เหมือนกัน สิ เเต่ผมเลือก
        SAPPHIER X 1950 GT DDR III 512 MB
        ขอบคุณมากคับ แต่ขอแบบฟันธงหน่อยซิท่าน

กำลังจะไปซื้อแล้ว

Comment

+800 ได้ PalitGF9600GSO "G92"

Comment

SAPPHIER X 1950 GT DDR III 512 MB แรงกว่า

Comment

9600 GT ASUS DDR3 256 bit 512 M. ไปเลยคร้าบ

Comment

9600GSO เลยท่าน

Comment

8800GT ครับ

เอ่า หลงมุม อิอิ

Comment

9600GSO--->9600GT--->8800GT

อ้าว....ไม่ตรงประเด็นซักตัวเรย

Comment

GO Big กันอย่ายเลยยย

เอา On board แรงกว่าไหม๋ท่าน 555

Comment

SAPPHIER X 1950 GT DDR III 512 MB แรงกว่า และเหมาะกับคุณถ้าคุณคิดทำงาน เกียวกับพวก Render VDO งบ ที่คุณว่านะ 8600 GT ลากได้ไกลกว่า เลือกเอาแล้วกัน ถ้ามีงบหน่อยก็ไปเพื่มรุ่นเอา แต่ถ้างบที่คุณว่า มา แล้ว 2 อย่างที่คุณเลือก ในความคิดผม คิดได้เลยว่า SAPPHIER X 1950 GT DDR III 512 MB บางคนคิดว่า เฮ้ย มันจะแรงกว่าได้ไง คุณซื้อมาแล้วคุณจะรู้เอง

Comment

Originally posted by Dukkiclub View Post
                          SAPPHIER X 1950 GT DDR III 512 MB แรงกว่า และเหมาะกับคุณถ้าคุณคิดทำงาน เกียวกับพวก Render VDO งบ ที่คุณว่านะ 8600 GT ลากได้ไกลกว่า เลือกเอาแล้วกัน ถ้ามีงบหน่อยก็ไปเพื่มรุ่นเอา แต่ถ้างบที่คุณว่า มา แล้ว 2 อย่างที่คุณเลือก ในความคิดผม คิดได้เลยว่า SAPPHIER X 1950 GT DDR III 512 MB บางคนคิดว่า เฮ้ย มันจะแรงกว่าได้ไง คุณซื้อมาแล้วคุณจะรู้เอง

โอ้ว เทพมาโปรด ขอบคุณมากครับ

ขอปิดกระทู้เลยครับ เดี๋ยวจะ Go Big อีก

Comment

Render Video ใช้ออนบอร์ด ก็เร็วเท่าๆกันอะครับ

Comment

Originally posted by Priide View Post
                              Render Video ใช้ออนบอร์ด ก็เร็วเท่าๆกันอะครับ
                              55 ตกลงผมจะเชื่อใครดีเนี่ย ฉับฉน

ไม่เปงไรครับ ตกลงผมซื้อ x1950GT มาแล้ว รอเจิมก่อน

Comment

Working...
                              X