Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านๆ ช่วยหา ไดร์เวอร์จอยเกม ตัวนี้ไห้ผมทีครับ . . .

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านๆ ช่วยหา ไดร์เวอร์จอยเกม ตัวนี้ไห้ผมทีครับ . . .

ซี้อมานานแล้วแต่ไม่มีไคร์เวอร์เลยเอาวางไว้บุชา

ตอนนี้จอยเก่าที่ไช้(usb)ฟังคามือไปแล้วและตอนนี้ก็ไม่มีตังเลย

เลยจำเป้นต้องไช้ตัวนี้แต่หาไดร์เวอร์เองไม่เจอ ท่านไดมีได์ืเวอร์ตัวนี้หรือสามารถหาได้

ช่วยส่งไห้ผมด้วยครับ จอยยี้ห้อTOPWAY แต่มันไม่ไช่จอยusbนะครับ

พอร์ทเป็นแบบในรูปอะครับเรียกชี่อพอร์ทไม่ถูกครับ

Working...
X