overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 27

Thread: คู่หูพาฮา !!!

Default คู่หูพาฮา !!!

แหม...พอดีเลยครับกำลังจะลงอยู่พอดี
    ว่ากันเลยดีกว่าครับพูดไม่ค่อยเก่ง อัดคอมอย่างเดียว(ทำงานมาหนักและ ลงที่มันนี้ละ)อิอิ
    สองตัวนี้ครับ คู่หูคู่ฮา
    VR1 5k ohm มีชื่อจริงว่า variable value resistor มีหน่วยเป็น ohm และเพื่อนซี้ครับ
    VR2 10k ohm ชื่อเหมือนกันว่า variable value resistor มีหน่วยเป็น ohmเหมือนกันอีก
    Last edited by เครื่องเก่าๆ; 25 Sep 2006 at 23:55:30.

vr1#เฮ็ยยย vr2
    vr2#ว่างายvr1
    vr1#โดนเก็บอยู่ในโต๊ะมานานได้ออกมา ทำไรกันดีอะ
    vr2#น่านดิ ...ไปหาเรื่องอัดvgaแถวนี้เล่นดีก่า
    vr1#งั้น ไปหาเพื่อนเก่ากันเลยปะ
    vr2#okฮิฮิ
    Last edited by เครื่องเก่าๆ; 26 Sep 2006 at 01:06:32.

เจือและเพื่อนเก่าของลาววว
    Last edited by เครื่องเก่าๆ; 25 Sep 2006 at 23:51:24.

และนี้ครับแผนการของเรา คิกๆๆ xfx 7800gt เอ็งงงจะหนีปานหนายยย
    Last edited by เครื่องเก่าๆ; 26 Sep 2006 at 00:01:43.

ทีมงานโอเวอร์คล๊อกโซน benz_2096's Avatar

รีบๆ เลย อิอิ

จริงๆตั้งใจทำวันนี้แลครับ เอาไปทำที่ทำงาน แต่พอถึงงานมันยุ่งมาก ก็เลยได้แต่ถ่ายรูปไว้ก่อน กะจะลงที่เดียวเลยพร้อมผลtest แต่มาเจือกระทู้นี้ก็เลยมาลงกับเขามั้ง พรุ่งนี้ถ้าไม่มีปัญหา คงได้up ครับ

OverclockZone Member iLLuSioNEx's Avatar

อยากเห็นครับ.... รอออออออ

รายงานความคืบหน้าครับ
    หลังจากพักเที่ยง มองหญิงแถวนี้นานไปหน่อยลืม เหลืออีก5นาทีจะบ่าย เลยเอาส่ะหน่อย
    ที่เหลือคงต้องต่อตอนเลิกงานและครับ

OverclockZone Member Monk82's Avatar

รีบๆ มาต่อนะท่านครับ

สรุปว่าเรียบร้อยครับ เอาจนได้ครับ
    สองทุ่มแล้วครับแต่ยังอยู่office ยังกลับบ้านไม่ได้อะ ฝนตกหนักเลยครับ
    เอาไปดูเล่นๆก่อนนะครับ ไม่แน่ใจว่าจะกลับกี่โมงเลยครับ ผลtest คงต้องรอกันก่อนนะครับ

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

รอดูอยู่ครับ

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

OverclockZone Member moxzox's Avatar

ยังรออยู่นะครับ แจ่ม ๆ ๆ ๆ

มาupdateครับ จริงๆประกอบตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ แต่กว่าจะถึงบ้านเล่นเอาแทบแย่ น้ำถ่วมครับ บวกกับดึกแล้วด้วยครับขอติดเพื่อนๆไว้ก่อนครับ(ไปทำงานเช้าอีก ) ยังนั่งไล่ๆtestๆอยู่ครับ vgpu 1.45ถึง1.50v vmem 2.1ถึง2.2v ครับ(ยังลากได้ไม่ไกลเท่าไรเลยอะเซ็งงง) เดิมๆvgpu 1.4v vmem 2.08vครับ เอารูป system รกๆมาให้ดูครับ
    Last edited by เครื่องเก่าๆ; 28 Sep 2006 at 01:20:29.

ขณะtestครับ vgpu 1.5v vmem 2.2v ครับ tempไม่สูงเท่าไรครับ

OverclockZone Member ZoLKoRn's Avatar

ปูเสื่อรอชมเลยครับงานนี้

OverclockZone Member autopacker's Avatar

Quote Originally Posted by ZoLKoRn View Post
    ปูเสื่อรอชมเลยครับงานนี้

ขอนั่งด้วยคนครับ

มาแล้วครับ ขอภัยหายไปนานเลยครับ สรุปว่าอัดไม่ไปเลยครับเซ็งเลยอะ อัดไป 1.6v
    ยังไม่ไปเลยอะครับ ขอหยุดไว้แค่นี้ก่อนครับไม่ค่อยประทับใจเท่าไร คงไม่เอาไปขึ้นกระทู้โน้นอะครับมันได้ไม่มาก ขออภัยเพื่อนๆมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ ขอบคุณทุกๆนะครับที่ติดตาม ครับ.......

OverclockZone Member iLLuSioNEx's Avatar

แรงดีจังเลย

ผู้มาเยือน
    Guest

Talking

โครตแตกต่างเลย

OverclockZone Member LiMiTeD's Avatar

ผมสนับสนุนแรงบัลดาลใจครับ ถึงจะไม่ถึงจุดก็เถอะครับ ถือว่าได้วามสำเร็จที่ ตั้งใจทำครับ

ขอบคุณครับที่นำความรู้ดีๆมา เล่าสูุ่่กันฟัง

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks