Announcement

Collapse
No announcement yet.

คู่หูพาฮา !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คู่หูพาฮา !!!

แหม...พอดีเลยครับกำลังจะลงอยู่พอดี
    ว่ากันเลยดีกว่าครับพูดไม่ค่อยเก่ง อัดคอมอย่างเดียว(ทำงานมาหนักและ ลงที่มันนี้ละ)อิอิ
    สองตัวนี้ครับ คู่หูคู่ฮา
    VR1 5k ohm มีชื่อจริงว่า variable value resistor มีหน่วยเป็น ohm และเพื่อนซี้ครับ
    VR2 10k ohm ชื่อเหมือนกันว่า variable value resistor มีหน่วยเป็น ohmเหมือนกันอีก
    Last edited by เครื่องเก่าๆ; 25 Sep 2006, 23:55:30.

vr1#เฮ็ยยย vr2
    vr2#ว่างายvr1
    vr1#โดนเก็บอยู่ในโต๊ะมานานได้ออกมา ทำไรกันดีอะ
    vr2#น่านดิ ...ไปหาเรื่องอัดvgaแถวนี้เล่นดีก่า
    vr1#งั้น ไปหาเพื่อนเก่ากันเลยปะ
    vr2#okฮิฮิ
    Last edited by เครื่องเก่าๆ; 26 Sep 2006, 01:06:32.

Comment

เจือและเพื่อนเก่าของลาววว
      Last edited by เครื่องเก่าๆ; 25 Sep 2006, 23:51:24.

Comment

และนี้ครับแผนการของเรา คิกๆๆ xfx 7800gt เอ็งงงจะหนีปานหนายยย
        Last edited by เครื่องเก่าๆ; 26 Sep 2006, 00:01:43.

Comment

รีบๆ เลย อิอิ

Comment

จริงๆตั้งใจทำวันนี้แลครับ เอาไปทำที่ทำงาน แต่พอถึงงานมันยุ่งมาก ก็เลยได้แต่ถ่ายรูปไว้ก่อน กะจะลงที่เดียวเลยพร้อมผลtest แต่มาเจือกระทู้นี้ก็เลยมาลงกับเขามั้ง พรุ่งนี้ถ้าไม่มีปัญหา คงได้up ครับ

Comment

อยากเห็นครับ.... รอออออออ

Comment

รายงานความคืบหน้าครับ
                หลังจากพักเที่ยง มองหญิงแถวนี้นานไปหน่อยลืม เหลืออีก5นาทีจะบ่าย เลยเอาส่ะหน่อย
                ที่เหลือคงต้องต่อตอนเลิกงานและครับ

Comment

รีบๆ มาต่อนะท่านครับ

Comment

สรุปว่าเรียบร้อยครับ เอาจนได้ครับ
                    สองทุ่มแล้วครับแต่ยังอยู่office ยังกลับบ้านไม่ได้อะ ฝนตกหนักเลยครับ
                    เอาไปดูเล่นๆก่อนนะครับ ไม่แน่ใจว่าจะกลับกี่โมงเลยครับ ผลtest คงต้องรอกันก่อนนะครับ

Comment

รอดูอยู่ครับ

Comment

ยังรออยู่นะครับ แจ่ม ๆ ๆ ๆ

Comment

มาupdateครับ จริงๆประกอบตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ แต่กว่าจะถึงบ้านเล่นเอาแทบแย่ น้ำถ่วมครับ บวกกับดึกแล้วด้วยครับขอติดเพื่อนๆไว้ก่อนครับ(ไปทำงานเช้าอีก ) ยังนั่งไล่ๆtestๆอยู่ครับ vgpu 1.45ถึง1.50v vmem 2.1ถึง2.2v ครับ(ยังลากได้ไม่ไกลเท่าไรเลยอะเซ็งงง) เดิมๆvgpu 1.4v vmem 2.08vครับ เอารูป system รกๆมาให้ดูครับ
                          Last edited by เครื่องเก่าๆ; 28 Sep 2006, 01:20:29.

Comment

ขณะtestครับ vgpu 1.5v vmem 2.2v ครับ tempไม่สูงเท่าไรครับ

Comment

ปูเสื่อรอชมเลยครับงานนี้

Comment

Working...
                              X