Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ครับแรมเดิมๆที่ขายกัน1g 700-800บาท มันocได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ครับแรมเดิมๆที่ขายกัน1g 700-800บาท มันocได้ไหมครับ

ที่ตารางมันแสดงเลข
    5:6
    5
    7
    7
    24

แบบนี้ครับ พอจะปรับตรงไหนได้บ้างครับ หรือไม่ควรไปยุ่งกับมัน ผมพึ่งเริ่มหัดoc นะครับลืมนึกถึงแรมไปเลย มาอ่านในบอร์ด เห็นพี่ๆเค้าocแรมกันด้วย ช่วยแนะนำด้วยน๊ะครับ
    ตอนนี้ใช้cpu 6550 ocไปที่3.1 กับgpu 3850 720/900 ( ocไปที่ 850/1200 เปิดเล่น4-5 ชม. ประมาณ55องศาครับ ) แรมไม่ได้ทำไรเลยครับ ดันซื้อแรมธรรมดามาใช้ ผมเล่นในห้องแอร์ครับเปิดฝาข้างแล้วใช้พัดลมตั้งพื้นเป่าอีกแรง

น่าจะได้นะครับถ้าใจรัก ผมก็เคยใช้คอแซวาลู่ลากเหมือนกัน

Comment

แรมยี่ห้ออะไรเนี่ย

Comment

แรมของkingston ครับพี่ บัส800

Comment

ไม่ได้ oc แรมเล้ย
          ใครดูก็ไม่รู้

Comment

ขอชมสเป็กเดิมๆของแรมหน่อยจิ....
            เปิดจาก everest ก็ได้ง่ะ

Comment

ใช้เหมือนกันเลย รอชม

Comment

ผมใช้ kingston 800 เหมือนกัน run in 20 วัน ก็ overclock ได้ ไปไกลโข

Comment

Working...
                X