Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้ามีงบม่เกิน 30K ตัวใหนพอที่น่าลุ้นมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้ามีงบม่เกิน 30K ตัวใหนพอที่น่าลุ้นมั่งครับ

เรียนถามท่านผู่มีอุปการะคุณครับ งบประมาณไม่เกิน 30000 รุ่นใหนน่าเล่นมั่งครับ ไม่เอา Acer Svoa ฮ่ะๆๆ ไม่ชอบอย่างแรง
    มือใหม่หัดเล่นครับ เล่น PC เริ่มจะเบื่อละ อิอิอิ ขอบคุณทุกท่านที่มีอุปการะคุณมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ
    ขอให้หล่อๆรวยๆทุกท่าน มีเด็กเหมือนในรูปนะครับบบบบบ
    Last edited by us---army; 13 Aug 2008, 09:49:48.

BenQ S41- M63 จัดไำปเลยครับ
    http://www.****************/2008/nbdetail.php?id=1287

ปล.คอมมาร์ทถูกกว่านี้แน่

Comment

ไม่ทราบว่าท่านจะเอาไปทำอะไรมั่งล่ะจะได้แนะนำได้ถูก

Comment

แบบแรงๆน่ะครับ แต่ไม่เกิน 30000 ก็เอาไปใช้งานทั่วไป เกมส์มั่ง

Comment

งั้นก็คงหนีไม่พ้น BenQ แหละ การ์ดจอแรงๆ อย่าง 8600 GDDR3 ส่วนใหญ่ราคามันจะเกิน 30000 นะก็คงต้องเพิ่มงบนิดหน่อยแหละนะ

Comment

Asus รุ่นใหนน่าลุ้นในงบนี้มั่งครับ

Comment

Originally posted by us---army View Post
              Asus รุ่นใหนน่าลุ้นในงบนี้มั่งครับ
              ถ้าอยากได้Asus ก็คงจะเป็น A8sC ตัวนี้ละครับ ดีสุดในasusราคาไม่เกิน30K

http://www.****************/2008/nbdetail.php?id=265

แต่แรงแพ้BenQ ตัวที่ผมแนะนำนะ

Comment

เบนคิวs41-m63คับกินขาดแบบทิ้ง***งในราคาไม่เกิน3หมื่8ทุกยี่ห้อถ้าเอามาเล่นเกมหรืองานกราฟิค

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับบบบบ อิอิอิ

Comment

Originally posted by us---army View Post
                    ขอบคุณทุกท่านครับบบบบ อิอิอิ
                    หา Rainbow Six ภาคไหนมาเล่นต่อไหมครับ

Comment

ทำไมระบบปฏิบัติการมันเป็น Linux ครับ แล้วถ้าจะลง winXP ต้องหาไดร์ฟเวอร์อะไรเพิ่มอีกหรือเปล่าครับ

Comment

ทำไมระบบปฏิบัติการมันเป็น Linux ครับ แล้วถ้าจะลง winXP ต้องหาไดร์ฟเวอร์อะไรเพิ่มอีกหรือเปล่าครับ
                        หมายถึง s41-m63 ใช่ไหม ไม่มีปัญหาหรอกครับ มีไดรเวอร์มาให้หมดทั้ง XP And Vista

Comment

Originally posted by ปฐมวงศ์ View Post
                          หมายถึง s41-m63 ใช่ไหม ไม่มีปัญหาหรอกครับ มีไดรเวอร์มาให้หมดทั้ง XP And Vista
                          ถ้าเราซื้อมาแล้วเค้าจะมีแผ่นไดร์ฟเวอร์มาครบเลยหรือเปล่าครับ

Comment

คลิกลิงค์ตรงลายเซ็นของท่าน 12345678910 ดูสิ่ครับ มีหมดทุกอย่าง มีทั้งรีวิว และอาจจะช่วยในการตัดสินใจของท่านได้ด้วยนะ

Comment

ไงลองเข้าไปดูในคลับเบนคิวคับจะได้รู้ไรมากขึ้น

http://www.****************/board/fo...lay.php?fid=27

Comment

Working...
                              X