Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้การ์ดเสียงที่มี optical in ช่วยแนะทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้การ์ดเสียงที่มี optical in ช่วยแนะทีครับ

คืออยากเอามาต่อกับคอลโซนพวกเพลย์หรือเอ็กบ็อกครับ ผ่านคอมแต่ไม่ต้องเทพมากนะครับเพราะหลักอยากได้ optical in แล้วถ้าตัวถูกๆไม่มีช่อง optical in นี่มีวิธีอะไรทำให้มันมีเปล่าครับ
    แนะนำทีนะครับ

เพื่อ decode optic ออกเป็น 5.1 ใช้กับลำโพงคอมใช่ใหม

พวก stand alone

DDTS-100

Extigy

----------------------------------------------

จำพวก Audigy 1 2 4 platinum ทั้งหลาย จำเป๋นต้องเปิดคอมก่อนใช้งาน

Comment

ตามท่านเรือรบเลยครับ ตอนนี่ตัวเลือกน้อยครับ ถูกๆก็คงต้องAudigy platinum ทั้งหลาย DDTS-100(6900.-)หายากแล้วตอนนี่ ที่เหลือก็ต้องAVR

Comment

ตามคุณเนทอีกเสียง แต่ก็หายากใช่เล่น

Comment

เอาลำโพงเพื่อสนอีกตัวครับCreative INSPIRE Digital 5500 (4990.-)
          เป็น5.1อีกตัวที่มีDigitalในตัวครับ อาจไม่ตรงที่ต้องการเท่าไหร่แต่ไม่ต้องเปิดคอมเล่นconsoleนะนี่

Comment

Working...
          X