Announcement

Collapse
No announcement yet.

7900GS เอามา SLi คะแนนเดี๋ยวมาก เดี๋ยวน้อย มันเป็นอะไรกันนี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7900GS เอามา SLi คะแนนเดี๋ยวมาก เดี๋ยวน้อย มันเป็นอะไรกันนี่

Galaxy 7900GS 2 ตัว เอามาทำ SLi ครับ วัด 3DMark 2006 คะแนนเทสตอนแรก 8693 (เดิมๆ ไม่ได้ OC) เทสไปเทสมา คะแนนออกมาเหลือ 62xx-72xx งงมาก (เทสตัวเดียวแบบ OC คะแนน 57xx ครับ) เช่นเทสครั้งแรกได้ 72xx เทสใหม่อีกรอบเหลือ 62xx งงมากครับ ทำไมถึงเป็นแบบนี้หนอ
    M/b P5N32E-SLi Driver ForceWarre 175.16
    รบกวนผู้รู้มาตอบให้ทีครับ SLi ไม่เห็นจะเล่นเกมลื่นขึ้นเลย (NFS ProStreet) ยังหน่วงๆ เหมือนเดิมเลย เกมอื่นสวยกว่าตั้งเยอะลื่นปริ๊ดๆ

ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ใหม่ดู
    มันอาจจะยังไม่เสถียรดีก็เป็นได้

Comment

เป็นที่โปรแกรมครับ

Comment

หายแล้วครับ กลับมาใช้ Driver ForceWare 169 คะแนนขึ้น 8พันกว่าแล้วครับ
        ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบครับ
        Last edited by AongSa; 11 Jun 2008, 14:59:37.

Comment

Working...
        X