Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่น วินนิ่ง ออนไลนในคอม ช่วยแนะนำหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่น วินนิ่ง ออนไลนในคอม ช่วยแนะนำหน่อยคับ

คืออยากเล่น วินนิ่ง ออนไลน ในคอม ช่วยแนะนำหน่อยว่าต้องทำไงมั้งซื้อที่ไหน ราคาเท่ารายอารายประมานนี้คับ ขอบคุน

ขอแบบ เวอชั้นที่คนเล่นเยอะๆนะ

pes 2008 ก็เล่นได้นะครับ เเต่ต้องใช้เเผ่นเเท้

Comment

ผมเล่น2008 อยุ่ซื้อที่zest ราคา999

Comment

แล้ววินนิ่ง pes 8 เนี้ยเล่นออนไลน แล้วเสียอารมไหมคับแบบว่าหลุดบ่อยไหม กะตุกไหมอารายประมานนี้อะคับ

Comment

อืมผมก็อยากจะรู้เหมือนกันนิ อยากลองกะเพื่อนแต่ เขาอยู่ต่างจังหวัด ไม่รู้ว่าต้องทำยัง แล้วจะเข้ามาดู วิธี ใน กระทู้นี้ เรื่อยๆ ^_^

Comment

ซื้อแผ่นแท้ครับถึงจะเล่นออนไลน์ได้ ราคาก้อ อยู่ที่ 900 กว่าบาท หาซื้อเอาตามเว็บนี่แหละครับ (ผมไม่ได้เล่นนะครับเพื่อนผมเล่นฮะ...รู้สึกว่าช่วงนี้จะไม่ค่อยมีคนเล่นนะครับ) เน็ตก็ต้องแรงพอสมควรนะครับ

Comment

ผมว่าเล่นกะพี่น้องผองเพื่อนดีกว่าครับๆๆมันกว่าๆๆชวนมาเล่นกันเยอะ

Comment

Working...
              X