Announcement

Collapse
No announcement yet.

Oc ต้องปรับ Fixed Pci/AGP Frequencyไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Oc ต้องปรับ Fixed Pci/AGP Frequencyไหมครับ

ทุก ท่านนนนนนนนนนนน คร๊าฟฟฟฟฟฟ เวลา oC มัน จำเป้น ต้อง ปรับ Fixed Pci/AGP Frequencyไหม อะ ครับ ยังไงก้อ ช่วย ตอบ ที่ น่ะ ครับบบบบ ขอบคุน ทุก ท่าน มาก ครับ

บอร์ดอะไรเหรอ?

Comment

Gigabyte GA-8PE800 ใช้ มา นม นาน แล้ว คร๊าฟ

Comment

pci 33 / pcie 101

Comment

ไม่ได้จำเป็นอะไรมากมายหรอกจ้าาาา....
          ฟิคก็ได้ ไม่ฟิคก็ได้ เว้นแต่มากๆเข้าแล้วระบบบัสมีปัญหา ก็ฟิคให้มันเห็นตามค่ามาตรฐานของมันก็จะดีนะ
          หรือจะเข็นต่อให้เกินมาตรฐานซักนิดก็ไม่ผิดกติกา

Comment

ขอบจัยยย จ้า ท่านDears มากๆๆๆ ก๊าฟ

Comment

Working...
            X