Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sony Vaio VGN-CR35 เดือนเดียวพังแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

S41 อีกเสียงครับ ท่าน แต่ว่านะ เวลาโทรไปถามพวก 0 เนี่ย เจ้าของกระทู้ต้อง ถามชื่อคนรับเรื่อง หรือคนที่บอกว่า เปลี่ยนบอร์ดให้ ไม่งั้น เวลาไปถามที่พาราก่อน ก็ไม่รู้จะอ้างว่าใครเป็นคนบอกว่า เปลี่ยนบอร์ดให้ครับ

Comment

ตอนนี้ F8 ก็น่าสนนะครับ
      ปล.คำแนะนำสำหรับการเครม VAIO ครับ ควรไปเครมเองที่เพรชบุรีตัดใหม่ครับ โชว์รูมด้านนอก มันห่วยแตกครับ ขายแล้วขายเลยไม่ค่อยสนใจ แต่ถ้าไปเองที่ศูนย์ใหญ่แล้วจะประทับใจครับ บริการรวดเร็วทันใจครับ (ไม่รู้ว่าท่านไหนมีประสบการณ์อย่างไรกันบ้าง)

Comment

ศูนย์ที่เพชรบุรีบริการดีประทับใจแน่นอนคับ

Comment

ได้รับของมาแล้วครับ...สภาพกลับมาดี นั่งtest ไป ชม.หนึ่ง ตอนนี้ใช้ปกติดีครับ..... ตกลงเขายืนยันว่าเปลี่ยนให้ครับ แต่ผมก็ไม่รู้ว่าเปลี่ยนจริงเปล่า แต่ใช้งานได้ปกติก็ O ครับ.....

Comment

ยังไม่ตอบที่หนูถามเลย

Comment

ใช้งานน้อยมากครับ ของแฟนนะครับ จริงๆผมก็อยากได้ S41นะ แต่เงินเขานะแต่มันก็สวยจริงๆนะครับ ผมใช้ C23 มาก่อนก็ไม่มีปัญหานะ พึ่งเคยเจอเหมือนกัน ซือ้ที่งาน Commart นะครับ สนใจเปล่าครับ อยากขายเหมือนกันนะ ประกันเต็มๆครับ

Comment

ศูนย์ที่ตึกคอม ศรีราชาก็ดีครับ
                ประทับใจมากครับ

Comment

Working...
                X