Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ LCD Monitor มาใช้ครับ (ทำงานเขียนเว็บ หรือ Photoshop)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ LCD Monitor มาใช้ครับ (ทำงานเขียนเว็บ หรือ Photoshop)

สวัสดีทุกคนครับ

อ่าวันนี้จะมาถามอ่ะไรซักหน่อย ตอนนี้ตกลงกับแม่ละว่าจะซื้อใหม่

จริงๆอยากได้ WideScreen 22 นิ้วแต่งบไม่ถึง-*- 8000+- ได้พอสม

อยากได้แบบ
    Widescreen

22นิ้ว(19นิ้วก็ได้นะ)

จอกระจก

msน้อยๆก็ดี แต่ภาพสวยๆเป็นพอครับ

พรุ่งนี้อาจจะไปดูที่ 1000tip

แล้วก็ อยากถามว่า ใช้บัตรเครดิตได้ป่าวครับร้านใหญ่ๆหรือเล็กๆที่น พันทิพย์ อ่ะครับ

เอชพี Pavilion w1907v

ตัวนี้แจ่มป่าวครับ เห็นขายถูกดีเหมือนกัน

เมื่อวานไปดูตัวนี้ที่โลตัสมา 8460 บาทมั้งจำไม่ได้ละ-*-

สวยดีเหมือนกันตัวนี้ดูหรูๆแต่อยากถามว่าตัวนี้เป้นไงบ้างอ่ะครับ

คนที่ใช้ให้คำตอบหน่อยเน้อ

Comment

เปลี่ยนจากดูที่พันทิพ ไปดูที่งานคอมมาทดีก่ามั้งท่าน

ให้เลือกเยอะแยะมากมายเลย

Comment

งานถึงวันที่เท่าไหรอ่ะครับ-*-

เด๋วแม่ผมจะไปดุโน๊ตบุคด้วยพอดีเลย

Comment

12 -15 June 2008 ครับ

Comment

thx alot kub!

Comment

ทำphotoshop ลองหาจอที่แสดงผลสีดีๆครับ ผมบอกไม่ได้ว่ารุ่นไหน แต่ถ้าไปเทียบด้วยตาจะรู้เลยว่าสีมันเพี้ยนขนาดไหน

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
                ทำphotoshop ลองหาจอที่แสดงผลสีดีๆครับ ผมบอกไม่ได้ว่ารุ่นไหน แต่ถ้าไปเทียบด้วยตาจะรู้เลยว่าสีมันเพี้ยนขนาดไหน
                อ่อครับผม ขอบคุณครับ

Comment

แนะนำที่ไม่ใช่ panel TN น่ะครับ เค้าว่าสีมันเพี๊ยน

เห้นว่า ควรเป็นพวก S-PVA, IPS อ่ะไรประมาณนี้ ^ ^

แต่ราคาก็ต่างกันอยู่พอสมควร

Comment

Originally posted by miixer View Post
                    แนะนำที่ไม่ใช่ panel TN น่ะครับ เค้าว่าสีมันเพี๊ยน

เห้นว่า ควรเป็นพวก S-PVA, IPS อ่ะไรประมาณนี้ ^ ^

แต่ราคาก็ต่างกันอยู่พอสมควร
                    งบ 8k ท่าจะเอาไม่อยู่อ่ะ

Comment

8-9k ไม่อยู่อยู่ละ-*-

เอาธรรมดาก็ได้ครับ เน้นทำธรรมดาเฉยๆ ไม่ได้หนักหนาเท่าไหร

ตอนนี้เห็นเจ้า HP w1907v น่าดูอยู่เหมือนกันเห็นแรตติ้งดี

แต่ตัวอื่นดีๆมีเปล่าครับ วันอาทิตย์นี้จะไปงานคอมมาร์ต อ่ะเพื่อไปดูด้วย

Comment

Working...
                      X