Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องการต่อraid0

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องการต่อraid0

สเปคเครื่องผมนะครับ
    p4 3.0e 478 m/b p4p800se harddisk ide 80g*2(รู้สึกจะซีเกต1กับซัมซุง1) vga(agp)x700 ram512*2(xms) psu gizz550w(น่าจะwattเทียมนะ)

สเปคนี้ต่อraidได้ไม๊ครับ ถ้าต่อได้ต้องซื้ออะไรเพิ่มหรือไม่

แล้วถ้าต่อความจุจะหายไปไม๊ครับ

สมมุติว่าจะซื้อฮาร์ทดิสเพิ่มอีก1ลูก แบบsata psuจะพอไม๊ครับ

แล้วเราแค่เสียบสายsata กับต่อไฟเพิ่มเท่านั้นใช่ไม๊(หมายถึงไม่ต้องลงไดร์ฟเวอ)

วินโดวส์จะหาเจอเองใช่ไม๊ครับ
Working...
X