Announcement

Collapse
No announcement yet.

vista sp1 26in1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• vista sp1 26in1

เพิ่งลงใหม่คับตัวนี้สุดยยอดคับ เร็ว-แรง-สเถียรสุดๆ-ไดเวอร์หาเจอทุกตัว ได้มาจากท่านยำๆคับ ตัวนี้ใช้แคล๊ก
    เดี๋ยวจะเล่นสัก 2-3วันแล้วจะลงตัว mod bios แถมเห็นแรม 4กิ ด้วย
    e6750
    3870 os
    kington 4g
    p35 ds3p
    smilodon
    Attached Files

มีแคมฟร็อคด้วย *0*

Comment

RAM 4 GB
      ไม่ได้checkตรงนั้นนะคับ ^^
      ต้องดูที่task managerหรือไม่ก็
      about windowsดูเอา

Comment

ไม่มี 32 bit ตัวไหนใช้แรม 4 gb ได้เต็มหรอกม๊าาง

Comment

vista ผมเห็นแค่ 3.25 gig เองนะครับ....ซื้อมาใส่ซะ 4 ดันเห็นแค่ 3.25 แต่ก้อช่างมันเหอะ...ซื้อมาแล้วนี่

Comment

Originally posted by DarkProphet View Post
            vista ผมเห็นแค่ 3.25 gig เองนะครับ....ซื้อมาใส่ซะ 4 ดันเห็นแค่ 3.25 แต่ก้อช่างมันเหอะ...ซื้อมาแล้วนี่
            เห็น3.25 แต่มันใช้งานได้จริง 4 ไม่ใช่เหรอ

Comment

เห็น3.25 แต่มันใช้งานได้จริง 4 ไม่ใช่เหรอ
              มีแต่เห็นสี่แต่ใช้งานได้สามนะครับ
              มันเป็นขีดจำกัดของระบบปฎิบัติการ32bit

Comment

Working...
              X