Announcement

Collapse
No announcement yet.

Black Gview

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Black Gview

สมาชิกใหม่อยากโชวืกะเขามั่งน่ะครับ
    ที่เห็นอยู่นี่ผมทำเมื่อ3เดือนที่แล้วครับ ไม่ค่อยสวยแต่ก็ภูมิใจอะ
    ทำไปโดยจินตนาการเองนะไม่ได้กอปปี้ใคร(ตอนนั้นยังไม่รู้จักOCZ)เลยครับ

โดยรวมๆ

หันข้างให้นิดนึง

ภายในจ้า

ครับที่เห็นในภาพตอนนี้เป็นอดีตไปเรียบร้อยแล้ว ผมได้ทำการอัพเกรดและModใหม่ไปแล้ว
    และของที่สั่งไปบางชิ้นยังไม่มาเลยชลอโครงการไปนิดนึงก่อน คาดว่าได้ของครบจะมาอัพเดทอีกครั้งครับ

รอขมชุดใหม่..

Comment

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ

เดี๋ยวจะรอชมชุดใหม่ครับ

Comment

เคส Gview มัน mod ได้สวยจิงๆ อยากเปลี่ยนสะแล้วสิ

Comment

Comment

ตั้งแก๊ง G-View กันดีก่า +- -

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
              น่าสนครับ
              ใครที่ใช้เคส Gview หรือแต่งเคส Gview ก็เอามาโชว์กัน แบ่งปันความคิดเห็นหรือไอเดียในการแต่ง หรือ ใครจะออกแบบเล่น ๆ เพื่อเป็นแนวทางให้ผู้ที่สนใจเอาแต่งเคสตัวเอง ผมว่าแนวคิดนี้ก็ดีเหมือนกันนะครับ

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
                เห็นด้วยๆ เอาเลยมะท่าน

ของที่สั่งยังมาไม่ถึงเลยอะ สงสัยไปรษณีย์เอาไปดองอีกละ เซรงเลย

Comment

Originally posted by Nai View Post
                  น่าสนครับ
                  ใครที่ใช้เคส Gview หรือแต่งเคส Gview ก็เอามาโชว์กัน แบ่งปันความคิดเห็นหรือไอเดียในการแต่ง หรือ ใครจะออกแบบเล่น ๆ เพื่อเป็นแนวทางให้ผู้ที่สนใจเอาแต่งเคสตัวเอง ผมว่าแนวคิดนี้ก็ดีเหมือนกันนะครับ
                  ให้ท่านหัวหน้าแก็งค์เลยนะ

Comment

โว้่ว.เจาฝางามดีจิงๆครับ..

Comment

เอาด้วยครับตั้งเลยจะได้มีไอเดียใหม่ๆมาแต่ง Gview กันครับจะได้เอารูปของผมมาลงแบบเต็มๆมั่ง

[url=http://img.thzhost.com/show.php?id=4b083986dcb54853e8ce8e1e182fdbda][/url
                      Last edited by pimmachote; 12 Jun 2008, 21:20:35.

Comment

Originally posted by pimmachote View Post
                        เอาด้วยครับตั้งเลยจะได้มีไอเดียใหม่ๆมาแต่ง Gview กันครับจะได้เอารูปของผมมาลงแบบเต็มๆมั่ง

[url=http://img.thzhost.com/show.php?id=4b083986dcb54853e8ce8e1e182fdbda][/url
                        โอ้ Gview เล่นน้ำ ไว้จะเล่นมั่งนะท่าน

Comment

อันนี้รูปเก่าครับ

Comment

ของมาแล้วครับ พอดีไปประชุมเค้าเลยไปฝากที่บ้านลุงอะครับ
                            ขออภัยบุรุษไปรษณีย์ด้วยครับ

Comment

Originally posted by pimmachote View Post
                              อันนี้รูปเก่าครับ

อ้อ จำได้ละ เมื่อวานผมเข้าไปดูโครงการท่านมาน่ะครับ
                              เอ เปลี่ยนปั๊มน้ำแล้วเหรอครับเนี่ย
                              Last edited by dukdikza; 12 Jun 2008, 21:37:11.

Comment

Working...
                              X