Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลดดูดอากาศครับ. ฮิฮิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลดดูดอากาศครับ. ฮิฮิ

สวัสดีครับชาวขาโมทั้งหลาย วันนี้ที่ผมได้มีโอกาศเอาเคสของตัวเองออกมาโชว์ห่วย!อาจจะไม่สวยอย่างเพื่อนเขาทำกันนะ? แต่ที่ผมได้ทำขึ้นเพราะผมเคยคิดว่า...อยากจะเอาพัดลมดูดอากาศที่ติดตามห้องแอร์เอามายัดใส่คอมของผมบ้าง"เอาที่แบบว่าตัวใหญ่สุดที่ติดในห้องแอร์เลยล่ะ แล้วก็เอาแบบที่ดูดอากาศร้อนออกก็ได้และเป่าเข้าข้างในก็ได้เอาแบบว่าตัวเดียวอยู่นะ และมีสวิทช์คอยควบคุมการทำงาน IN/OUT ติดอยู่ด้านหลังเครื่อง" ที่ผมทำได้นะเพราะดูชาวขาโมทั้งหลายแหล่ทำกันแบบไม่หวั่นไม่ไหว"ทำกันได้ทุกวี่ทุกวัน"ผมเลยขอลองมั่ง! เอาละไม่โม้เหมือน.สมรักษ์.ล่ะเอาเป็นว่าไปชมของผมเลยละกันครับ (คนวิตมินMน้อย) M=mony.เงินน่ะ.

เคสรุ่น SAN 6115S ดูข้างหน้าจำบ่อได้เลยแม่นก่อ ผมตัด*เลอะ*เลม*ออกให้หมด แล้วก็เอาอะคิลิคใสใส่เข้าไปพร้อมกับพัดลมตัวหนึ่งและไฟ LED ที่ติดรถมอไซค์อีกตัวหนึ่ง555ๆเลยออกมาหน้าตาก็อย่างนี้และ
    [IMG]URL[/IMG]
    Last edited by bignok.com; 20 Dec 2006, 10:10:16.

และนี้ด้านข้างผมก็เชือนออก แล้วก็ยัดไอ้ใบใหญ่เข้าไป"กว่าจะทำได้แม่งโคตรยาก"แล้วก็ตัดอะคิลิคใสใส่เอาแบบตามใจชอบ

Comment

ต่อกันเลย

[QUOTE=bignok.com;178005]สวัสดีครับชาวขาโมทั้งหลาย วันนี้ที่ผมได้มีโอกาศเอาเคสของตัวเองออกมาโชว์ห่วย!อาจจะไม่สวยอย่างเพื่อนเขาทำกันนะ? แต่ที่ผมได้ทำขึ้นเพราะผมเคยคิดว่า...อยากจะเอาพัดลมดูดอากาศที่ติดตามห้องแอร์เอามายัดใส่คอมของผมบ้าง"เอาที่แบบว่าตัวใหญ่สุดที่ติดในห้องแอร์เลยล่ะ แล้วก็เอาแบบที่ดูดอากาศร้อนออกก็ได้และเป่าเข้าข้างในก็ได้เอาแบบว่าตัวเดียวอยู่นะ และมีสวิทช์คอยควบคุมการทำงาน IN/OUT ติดอยู่ด้านหลังเครื่อง" ที่ผมทำได้นะเพราะดูชาวขาโมทั้งหลายแหล่ทำกันแบบไม่หวั่นไม่ไหว"ทำกันได้ทุกวี่ทุกวัน"ผมเลยขอลองมั่ง! เอาละไม่โม้เหมือน.สมรักษ์.ล่ะเอาเป็นว่าไปชมของผมเลยละกันครับ (คนวิตมินMน้อย) M=mony.เงินน่ะ.

เคสรุ่น SAN 6115S ดูข้างหน้าจำบ่อได้เลยแม่นก่อ ผมตัด*เลอะ*เลม*ออกให้หมด แล้วก็เอาอะคิลิคใสใส่เข้าไปพร้อมกับพัดลมตัวหนึ่งและไฟ LED ที่ติดรถมอไซค์อีกตัวหนึ่ง555ๆเลยออกมาหน้าตาก็อย่างนี้และ
      [IMG]URL[/IMG][/QUO
      ว่าจะติดไฟใส่เข้าไปทั้งหมดแต่ว่า powersup ไม่พอจ่ายเลยติดแค่สามดวง เอาไว้คราวหน้าจะติดให้หมดเลย พร้อมผล o/c แล้วอุณหภูมิจะเท่าไร่ค่อยแวะมาติดตามดูบ้างนะครับTE]
      Last edited by bignok.com; 20 Dec 2006, 10:26:49.

Comment

bigboom

5555.ส่งผิดส่งถูก คงไม่ว่ากันนะครับ? พึ่งหัดส่งรูปนะ

Comment

>>>

ยังเหลื่อรูปอีกนิดหนึ่ง

Comment

อุแม่เจ้า ... เปิดทีเย็นถึงตับแน่ๆ

Comment

สุดยอด

Comment

โอ้ว ลงแบกไปเปิดที่เชียงใหม่เลยงับ แล้วเปิดพัดลมตัวนี้ water cooling ต้องอายเลย -*-

Comment

ขออุทานว่า..อุ้.แม่เจ้า อีกคนนะคับ - -

Comment

อุทาน โอ้ว แม่เจ้าอีกคนครับ โคตรแนวอะ อย่างงี้เย็นชิบ ขอดูอุณหภูมิหน่อยได้ไหมอะครับ

Comment

แหม ตอนคิดนี่ลุ้นไหมครับ ผม ว่าตอนทำลุ้นกว่าว่าจะออกมาเนียนขนาดนี้ไหม

ถามนิดครับต่อไฟ ตรงหรือ จาก power ครับ
                      สุดๆๆ

Comment

สุดยอด ระวังเด็กที่บ้านเอานิ้วแหย่เล่นนะครับ

Comment

-*- คิดได้ไงอะเนี่ย กลัวนิ้วด้วนครับ อิอิ

Comment

ทำไปได้ครับ อิอิ

Comment

เคสจะปลิวมั้ยครับนั่น อิอิ

Comment

Working...
                              X