Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเคลมประกันหน่อยคร๊าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเคลมประกันหน่อยคร๊าบ

คือ เมื่อวันอาทิตย์ ผมได้เอาบอร์ดผมไปเครมที่ ศูนย์ Com7 ที่พันทิพย์ชั้น5 เค้าบอกให้รอประมาณ2อาทิตย์ แล้วที่นี้ผมเกิดต้องใช้คอมด่วนอ่ะครับ งานเข้า เลยอยากจะถามว่า ผมสามารถไปรับของคืนแล้วไปเคลมเองที่ศูนย์ใหญ่ตรงคลองตันได้ไหมครับ

หรือต้องรอ?

ลองถามร้านเขาดูสิครับ ผมว่าเค้าอาจส่งเข้าศูนย์ใหญ่ไปแล้ว

Comment

อืมมม ครับ

สงสัยไม่ทันแล้วล่ะ ผมเอาไปเคลมที่ศูนย์เค้าเลยไม่ใช่ร้าน แต่เป็นที่พันทิพย์ หุหุ

Comment

ลองโทรไปถามดูคับ ถ้าเค้าส่งไปที่คลองตันแล้ว ท่านไปเอาเองก้อได้ เร็วกว่ารอส่งคืนมา 1000ทิพอีกหน่อยนึง

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=70845

ไปขอ m/b มาสำรองใช้งานได้ครับ
          ศูนย์คลองตันโลด ..พูดให้เป็นก็พอ

Comment

ท่านเอาใบที่เขาให้มาไปรับที่ศูนย์ก็ได้ครับ

Comment

Originally posted by Getzz View Post
              ลองโทรไปถามดูคับ ถ้าเค้าส่งไปที่คลองตันแล้ว ท่านไปเอาเองก้อได้ เร็วกว่ารอส่งคืนมา 1000ทิพอีกหน่อยนึง

เหอๆ ผมเจอกะตัวแล้วครับ ส่งที่ไหนรับที่นั่น แถมพนักงานทำบอร์ทผมหาอีกเฮ้อ ได้อะไรมาก็ไม่รู้

Comment

ครับ ส่งที่ไหนรับที่นั่นครับ ผมก็เจอ อิอิ

Comment

เหมือนกัน อิอิ

Comment

Working...
                  X