Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับrazer exactmat

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับrazer exactmat

ปกติเล่นเกมใช้ด้านspeed แล้ว ใช้มาประมาน2เดือนเอง สังเกตุได้ว่าเหมือน แผ่น มันเริ่มสึกๆ เพราะมันลื่นๆๆ ตรงส่วนที่เล่นบ่อยๆ ไม่ทราบว่า จะมีผลต่อการเล่นเกม มากน้อยแค่ไหนคะ

เรื่องแบบนี้ต้องถามตัวคุณเองแล้วแหละครับ ว่ามันเป็นปัญหาเวลาเราเล่นหรือเปล่า ปกติเล่นเกมระดับ hardcore ทั้งวัน หรือเก่งขนาดที่ว่า one shot one head แต่พอมันสึกแล้วมันไม่เป็นแบบที่เคยเป็นขนาดนั้นหรือเปล่า ถ้าไม่มันก็ไม่มีผลหรอก

Comment

ขอบคุณ ค่ะ

แต่อยาก ถามอีกอย่างอะคะ พอดี อยากเปลี่ยนไปใช้แบบ Destructor ไม่ทราบว่า ลื่น มากน้อยแค่ไหน?

Comment

ดันๆๆ

Comment

Destructor ลื่นมากถึงมากที่สุดครับ ผมใช้กับ Coppperhead นี่ ต้องปรับ Sensitivity ลงอีกเล็กน้อยเลย รอให้ชิน แล้วค่อยๆปรับขึ้นจนเท่าเดิมครับ อีกอย่าง ผมว่ามันสวยเรียบหรูดีนะ Destructor เนี่ย.

Comment

ปกติใช้ด้านspeed อยุ่ มาใช้ destructor นี่จะแตกต่างกันมากน้อยแค่ไหน อะคะ

Comment

Working...
            X