overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 16 of 16

Thread: เกมตระกูล บอล นี่ตอนนี้เกมไหนดีครับ

OverclockZone Member crYsIs's Avatar
    BKK Dindang หอการค้า,U-Thong~Suphanburi(สุพรรณบุรี)

Default เกมตระกูล บอล นี่ตอนนี้เกมไหนดีครับ

เกมตระกูล บอล นี่ตอนนี้เกมไหนดีครับ เห็นมีหลายเกม เลยไม่รู้เกมไหนดีครับ

OverclockZone Member

เกมบอลมันมี 2 แบบครับ
    1.แบบบังคับเอง ก็มี
    - fifa 2008
    - winning 2008

2.แบบเป็นผู้จัดการทีม
    - fifa manger 2008 http://www.fm07.de/en/index.php?offs...m08screenshots
    - fm 2008
    http://fm08.footballmanager.net/en/a.../100/1584.html
    - cm 2008
    http://www.championshipmanager.co.uk/cm6pc.php

FM กับ CM วางแผนตอนเตะมีคำสั่งเยอะมาก ส่วน Fifa Manger ไม่เยอะเท่า

www.cm-fmthai.com <--- ลองไปดูที่นี่

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

โปรซอคเกอร์ของแฟมิคอม...อิอิ ล้อเล่นครับ.... แจ่มๆมันส์...ไว้เฮฮากับเพื่อนฝูง ไว้ต้อนรับแขก ต้อง PES2008

OverclockZone Member zeusgod's Avatar

kunio ครับ มันเตะไปเข่าไป ศอกไป

OverclockZone Member crYsIs's Avatar
    BKK Dindang หอการค้า,U-Thong~Suphanburi(สุพรรณบุรี)

แบบเล่นเองอ่ะครับไม่ใช่จัดการทีม

OverclockZone Member Grimmy's Avatar
    ศรีราชา-แหลมฉบัง

ผมเล่น Fifa08 ครับ

OverclockZone Member VINCEz's Avatar

บน pc แนะนำ PES2007,PES2008 ครับ ส่วน fifa euro ภาพมันไม่สวยเลยครับ สู้บน console ไม่ได้เลย

แล้วก็ fm2008 ครับ คนนิยมเล่นกันเยอะหาข้อมูลง่ายครับ

ตอนนี้กำลังเลือกว่าอันไหนดีครับ PES2008 fifa2008 euro2008 แนะนำทีครับ ช่วยบอกด้วยได้ไหมครับว่าตัวไหนแตกต่างกันอย่างไร ตัวไหนมีดีอย่างไร ตัวไหนมีข้อเสียอย่างไรครับ

OverclockZone Member zeusgod's Avatar

อ่านะ pes เล่นสนุกครับ แต่2008 ผมไม่ได้เล่นนะเห็นเพื่อนมันลง patch นู่นนี่ เปลี่ยนเสื้อเปลี่ยนชือวุ่นวายไปหมด

FIFA เล่นแล้วได้อารมณ์ครับ ส่วนมากเค้าจะซื้อลิขสิทธิ์ มาหมด
    มันส์เล่น pes อารมณ์เล่น FIFA

ยูโรนี่มันตามกระแสอ่ะนะผมว่า ถ้ารักเกมบอลก็ซื้อเกมให้หมดเลยครับ
    ส่วนตัวผมยังเล่นอยู่ก็ภาค PES2006 ล่ะมั้ง เด๋วนี้ไม่ค่อยได้เล่นแล้วด้วย ติดเกมยิงกัน

OverclockZone Member manchester1878's Avatar

ผมเล่นโปร6อ่ะ เรื่องตัวนักเตะมันมีเว็บแจกเซฟครับ www.winning.in.th

OverclockZone Member Feriuz's Avatar

PES2008 แหละคับ

OverclockZone Member terry12's Avatar

pes 2008 ครับ ส่วน fifa จากค่าย ea มันสนุกดีนะผมชอบ เเต่ภาพมันไม่สวยเลย

OverclockZone Member x18gst's Avatar

อยากเล่นแนว ลิบิโล้ แกรน อาไรเนี่ยที่เคยลง PS1 มีไหมหว่า ที่เราบังคับนักเตะได้ตัวเดียว

Mode be pro อาไรเนี่ยของ EURO 2008 มั้ง ? ก็คล้ายๆกัน หรือใครจำชื่อเต็มๆมันได้บอกหน่อยจ้าจะไปหาโหลดดด อยากเล่น

OverclockZone Member HeroRyo's Avatar

วินนิ่งไหมสาสสสสสสสสสส

OverclockZone Member nameless's Avatar

Quote Originally Posted by zeusgod View Post
    kunio ครับ มันเตะไปเข่าไป ศอกไป
    เห็นด้วยคับ เป็นเกมส์ฟุตบอลที่มันส์ที่สุดเลย

OverclockZone Member jorinter's Avatar

จะว่าไป Kunio ก็มันส์จริงๆ ทำไมค่ายเกมดังๆไม่เอาเกมเหมือน มาริโอ คูนิโอะ คอนทร้า มาทำให้เล่นกับ เพลย์ 3 ภาพเทพๆ ไปเลยนะ อิอิอิอิ โดยเฉพาะคอนทร้า อยากรู้จังว่าปืน S กับปืนเลเซอร์จะออกมาในรูปแบบ 3 D แบบไหน 555 จะมันส์เท่าคอร์ออฟดิวตี้ 4 ไหมหว่า ดูจากเปคเครื่องนายแนะนำ PES2008 เพราะภาพสวย+สนุก ที่สุดของ PC แล้ว มีแพทให้อัพเยอะด้วยแหละ
    Last edited by jorinter; 13 Jun 2008 at 13:58:11.

Bookmarks

Bookmarks