Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องของเมนบอร์ด AMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องของเมนบอร์ด AMD

กำลังจะซื้อเมนบอร์ดตัวใหม่อยู่ แต่ไม่รู้ว่าจะใช้ของอะไรดี เน้น เล่นเกมส์ เล่นเน็ต+โอเวอร์คล็อก ที่ดูๆไว้อยู่ มีของ ASUS M3A-H/HDMI ตัวนี่มีขายแล้วใช้ไหมครับเห็นในเว็บ3พันกว่าบาท อีกตัวที่ดูไว้ ASUS M3N-H/HDMI ตัวนี้มีขายหรือยังหาในเว็บยังไม่เจอ แต่อ่านในรีวิวก็นาสนใจอยู่ ตอนนี้เอาการ์ดจอแบบออนบอร์ดก่อน งบจำกัด เอาแบบพอเล่นเกมส์ในปัจจุบันได้ก่อน ค่อยเพิ่มที่หลัง แนะนำทีมัตัวไหนอีก

ว้าเอาการ์ดจออนบอร์ด ถ้าไม่งั้นก็ Abit AX78 เลยครับ(ไม่มีการ์ดจออนบอร์ดนะครับ)
    Attached Files

Comment

มีตัวเลือกอื่นอีกไหมครับ

Comment

Working...
      X