Announcement

Collapse
No announcement yet.

แก้ไขข้อความในไฟล์ PDF ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แก้ไขข้อความในไฟล์ PDF ได้ไหมครับ

ถ้าได้ใช้โปรแกรมอะไรแก้ไขได้

ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบ

ได้ครับ ผมใช่ แปลงเอา จาก PDF เป็น word ด้วยโปรแกรม
    PDF To Word หาใน google นาจะมี

Comment

อยากได้โปรแกรมคับ ผมขอได้ไหม^^

Comment

โปรแกรมนี้ครับ.. ลองดูใน gg
        InstallAble2Extract

Comment

ที่ผมเคยลองมานะครับ ถ้าเปลี่ยนจากภาษาไทย มันจะเป็นภาษาต่างดาวนะครับ แต่รู้สึกว่าภาษาอังกฤษใช้ได้ครับ..

Comment

Yes !!!!! แต่ตอนนี้มันมีออกมามากมาย ดปรแกรมแปลง pdf ลองหาๆ ดู ในเว็บ Bit จะเยอะ อิอิ

Comment

Working...
            X