Announcement

Collapse
No announcement yet.

ศูนย์ Mircoware ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ศูนย์ Mircoware ดีไหมครับ

ศูนย์บริการ Mircoware เขามีปัญหามากไหม แบบศูนย์อื่นอ่ะครับ

จะไปเคลม การ์ดจอ ที่ซื้อมาได้แค่ 2 อาทิตย์

มีความคิดเห็นยังไงบ้างครับ

ถ้ายังอยู่ในเงื่อนไขประกันเค้าก็ไม่มีปัญหาคับ

Comment

ดีครับดี.... หุหุ

Comment

ศูนไหนก็แล้วแต่ดวงคับ อิอิ

Comment

ไม่ผิดเงื่อนไข เค้า ก็เครมได้ตามสะดวก แล้วแต่ดวง ของมีของขาด

Comment

ไม่มีปัญหาครับ ที่เคลมมา มี ไมโครแวร์ดีสุด VGA เสียมีไห้ยืมไช้ เคยขีดไฟที่การ์ด แล้วมันช๊อต

ที่ศูนย์จับได้แต่ก็รับเคลมครับ แต่นานหน่อย ส่วนเรื่องยันต์ ที่หลายท่านกลัว ขอบอกว่า แกะได้ครับ

แต่อย่าไห้หาย

เวลาแปะคืนไม่จำเป็นที่จะต้องเนียน เพราะผมถามมาแล้ว ขอไห้มีอยู่ก็พอ

Comment

เอายาฆ่ายาไปเคลมมาหลายรอบแล้วก็ไม่มีปัญหาอะไรนะค่ะ และก็มีให้การ์ดจอตัวใหม่ไปใช้แทนตัวมาเคลมด้วย

Comment

หลังจากเอาการ์ดจอสปาก์ไปเคลมมาหลายรอบ (มียี่ห้อนี้เยอะ) ให้ตอบแบบจริงใจ ผมว่าน่าจะดีที่สุดในยี่ห้อที่มี VGA ขายนะ

Comment

เคยเคลม แรม Jet*0* 3 อาทิตย์ไดของ ยังพอรับได้ อิอิ

Comment

ขอตอบว่าดีเช่นกันจ้า ไม่งอแง ส่งกลับฟรี ด้วยจ้า

Comment

ก็ถือว่าดี ไปถึงกรอกเอกสาร แล้วเปลี่ยนให้เลย(ไม่ใช่ของใหม่นะ ประมาณว่าของเก่า
                      ที่เขามาเคลม แล้วซ่อม แล้วเอามาเปลี่ยนให้เราใช้) ถ้าไม่คิดมากก็ถือว่า ok
                      ผมตั้งแต่เคลมมา จนถึงปัจจุปันหมดประกันแล้ว ก็ยังใช้ดีอยู่ สงสัยดวงดีเปล่าไม่รู้

Comment

ใช้บริการมาตั้งกะสมัย 6600GT แล้วก็ใช้มาตลอดครับ 7600 8600 9600 บริการดี มีน้ำใจครับ หายากเหมือนกัน

9600GT ผมเอามาจากไมโครแวร์ ตรวจสอบว่า C ขยับได้ตัวนึง ก็เดินกลับเข้าไปเคลมเดี๋ยวนั้น ได้ตัวใหม่เดี๋ยวนั้นเลยครับ

Comment

เยี่ยมครับ วางใจเถอะ

Comment

ยังไม่เคยเครมนะ แต่เคยโทรไปคุยสอบถามเกี่ยวกับ vga ด้วย เค้าก็อธิบาย ok นะครับ ดีครับ

Comment

ขอบคุณครับ พรุ่งนี้ไปเลย

Comment

Working...
                              X