Announcement

Collapse
No announcement yet.

อากาศเย็นแล้ว ท่านอัดคอมเพิ่มกันยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อากาศเย็นแล้ว ท่านอัดคอมเพิ่มกันยัง

อากาศเย็นแล้ว ท่านอัดคอมเพิ่มกันยัง เอาเลยนะล่อให้กระจายกันไปเลยเห่อๆๆ

ของผมมันแข็งแล้วครับ ทำไงก็ไม่ขึ้นไปกว่านี้ และก็ไม่ยอมลงด้วย อากาศเย็นทำให้แข็งมากๆๆ
    555

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ของผมมันแข็งแล้วครับ ทำไงก็ไม่ขึ้นไปกว่านี้ และก็ไม่ยอมลงด้วย อากาศเย็นทำให้แข็งมากๆๆ
      555
      อะไรแข็งครับท่าน อิอิ

Comment

Originally posted by m-1 View Post
        อะไรแข็งครับท่าน อิอิ
        ไอ้ที่มันแข็งนะ ขา CPU ครับ อิอิ

Comment

กำลังเริ่มฝึกทดลองOC ยังไม่ค่อยกล้าอัดเลยครับ หาข้อมูลอยู่^^"

Comment

Working...
          X