Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายถูก สายแพง ต่างกันจริงหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายถูก สายแพง ต่างกันจริงหรอ

โปรดใช้วิจารณญาณในการชม คิดซะว่าหาความรู้ใส่หัวครับ

http://www.dvdgameonline.com/forums/...pic=98305&st=0

คุยกันเรื่องสาย HDMI นะครับ

ขออภัยจั่วหัวไม่ชัดเจน อย่าถือสาคนเมา
    Last edited by รักจัง; 15 Jun 2008, 16:11:44.

เสียเงินซื้อไปแล้ว แต่หาความต่างใดๆไม่ได้ นี่เซ็งเป็ดครับ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      เสียเงินซื้อไปแล้ว แต่หาความต่างใดๆไม่ได้ นี่เซ็งเป็ดครับ
      ตามนั้นเลย ใช้ได้กับ ทุกสายเลยมั้ง

Comment

HDMI digital tranffer อิ อิ

Comment

จากประสบการณ์ ต่างอย่างแรง

Comment

เข้าไปอ่านไม่ได้ครับ แป่ว

ชื่อกระทู้มันชื่ออะไรหรอครับ เดี๋ยวไป search อ่านเอาจากแคช Google ก็ได้

Comment

Originally posted by เงา View Post
              เข้าไปอ่านไม่ได้ครับ แป่ว

ชื่อกระทู้มันชื่ออะไรหรอครับ เดี๋ยวไป search อ่านเอาจากแคช Google ก็ได้
              บอดเค้าปิดปรับปรุงครับผม

Comment

Originally posted by NICKKIEZ View Post
                จากประสบการณ์ ต่างอย่างแรง

Comment

ความรู้ๆ ดันไป

Comment

IPS Driver Error

แต่ก็นะ พอจะเดาออก เค้าจะเขียนว่าอะไร
                    Last edited by Aeromancer; 13 Jun 2008, 02:02:41.

Comment

ต้องใส่ id ก่อนเลย....ตอนแรกยังอ่านได้ อิอิ

Comment

เออใช่ dvdgameonline เค้าประกาศปรับปรุงวันนี้นี่

Comment

ของผมอยากลองเปลี่ยนสายดูบ้างไปซื่อ Monster THXที่เมตรล่ะ180 มาเพียบเลย พอมาลองใช้ดูผมก็ไม่รู้สึกถึงความต่างอยู่ดี(แต่มันเท่) สงสัยสายยังแพงไม่พอ-*-

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                            ของผมอยากลองเปลี่ยนสายดูบ้างไปซื่อ Monster THXที่เมตรล่ะ180 มาเพียบเลย พอมาลองใช้ดูผมก็ไม่รู้สึกถึงความต่างอยู่ดี(แต่มันเท่) สงสัยสายยังแพงไม่พอ-*-
                            เอ่อ แสดงว่านั่นสายลำโพงแล้ว รู้สึก Monster Standard THX Cer เมตรละ 180 เป็นแบบใส ๆ เงินทองแดงตีเกลียวแบบในรูปกันใช่ไหม ถ้าใช่รู้สึกมันเป็นสายสำหรับลำโพง Surround และ Center นะ ... คู่หน้าส่วนใหญ่มักใช้แบบตัวที่ 2 ครับ
                            Attached Files
                            Last edited by Aeromancer; 13 Jun 2008, 10:21:15.

Comment

ต่างครับ
                              ผมใช้แค่เส้นละร้อยกว่าบาทยังต่างจากของที่เขาแถมมาให้พอสมควร

Comment

Working...
                              X