Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามทีคับซิงค์เดิมของ 2180 OC ได้เท่านี้พังมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามทีคับซิงค์เดิมของ 2180 OC ได้เท่านี้พังมั้ย

เท่าที่ว่าคับแต่ผมคล็อคขนาดนนี้แลนดันเข้าไม่ได้อ่าคับมันเกี่ยวกันมั้ย
    Last edited by pumasus; 4 Sep 2008, 07:49:01.

เกี่ยวครับ....ลองเพิ่มตัวคูณไปสัก 9 ลดบัสหน่อย
    น่าจะถึง 3G แต่คงทอดไข่ได้เลย...

Comment

ร้อนขนาดนั้นเลยหรอคับ

Comment

อยากรุ่งก็หาซิ้งยักษ์ๆมาครับ....ลงทุนของดีๆเลย คุ้ม....
        ของผมใช้มาตั้งแต่รุ่น AMD 3000+

Comment

ไฟเยอะไปไหมท่าน

300*10 ผมใช้ไฟตั้งไบออสที่ 1.325 จ่ายจริงประมาณ 1.3-1.31

Comment

ซิ้งค์เดิมของผมเต็มที่ได้แค่ 3.4

Comment

3.2 400*8 จัดไป

2.8 ไฟเดิมได้

Comment

Originally posted by peachtoy View Post
                ไฟเยอะไปไหมท่าน

300*10 ผมใช้ไฟตั้งไบออสที่ 1.325 จ่ายจริงประมาณ 1.3-1.31
                ผมทำตามท่านละ
                Last edited by pumasus; 4 Sep 2008, 07:49:01.

Comment

^^

รูปข้างบนที่ใช้แทนตัวเองนี่แพทตี้กะแพมนี่หน่า...

Comment

รู้อีก
                    สเป็กคอมผมอ่าคับ
                    http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=374826

Comment

ท่านอยุ่ รร ไรหรอครับ

Comment

รร ไรดีน้าเอา รร ที่สาวเยอะๆแต่ไม่ใช้ รร หญิงล้วน
                        อิอิ

Comment

Working...
                        X