Announcement

Collapse
No announcement yet.

Style บ้านๆ แบบพอเพียง :D

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Style บ้านๆ แบบพอเพียง :D

เริ่มเลยละกันครับ อิอิ ใครอยากแจม แจมได้น้าา พอได้เพิ่งถอยโทรศัพท์มีกล้อง 2m มาเลยลองกล้่องหน่อย

ตามมี ตามเกิดอ่ะครับพี่น้อง ไม่ได้หรูหรา อะไร
    Last edited by kiros; 12 Jun 2008, 22:28:39.

ว้าวๆ เหมือนจะพอเพียงนะครับ
    แต่เมาร์นั่น.. แผ่นรองเมาร์นั่นอีก..

ของผมเมาร์ 199.- กับ แผ่นรองเมาร์ 20.- เองนะ ><"

Comment

Originally posted by thaiwebon View Post
      ว้าวๆ เหมือนจะพอเพียงนะครับ
      แต่เมาร์นั่น.. แผ่นรองเมาร์นั่นอีก..

ของผมเมาร์ 199.- กับ แผ่นรองเมาร์ 20.- เองนะ ><"
      อ่า พอดีผมใช้เล่นเกมส์ แล้วก็แข่งเกมส์ อยู่ตลอดน่ะครับผม

เลยลงทุน กับจุดนี้หน่อย เพราะว่ามันก็ลงทุนครั้งเดียวเท่านั้นแหละครับ

Comment

แอบมาดู ของดำๆ

Comment

Originally posted by etaoat View Post
          แอบมาดู ของดำๆ
          คีย์บอร์ดไม่ดำนะ

Comment

แจ่มครับ

Comment

ชอบหน้าตาวินโดส์อะ เป็นวินโดว์อะไรหรอ

Comment

Originally posted by OoKengZaoO View Post
                ชอบหน้าตาวินโดส์อะ เป็นวินโดว์อะไรหรอ
                ใช้ XP SP2 เนี่ยแหละครับ แล้วก็ใช้ Resource Theme VistaCG สีดำ

แล้วก็ลง Object Dock ข้างล่าง แล้วย้าย Task ขึ้นไปข้างบน

หน้าตาจะประมาณนี้ครับ
                Attached Files

Comment

ได้แต่แอบอิจฉาเครื่องคนอื่นเขา คอมเรามานฮ่วย..........งบหมด

Comment

อยากได้เม้ากะที่รองเท้าแฮะ

เอามาลอง sf สักหน่อย

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
                      ได้แต่แอบอิจฉาเครื่องคนอื่นเขา คอมเรามานฮ่วย..........งบหมด
                      ถ้าคอมท่านห่วยของผมมันไม่เน่าเลยเหรอ

Comment

Originally posted by Talent`aOn View Post
                        อยากได้เม้ากะที่รองเท้าแฮะ

เอามาลอง sf สักหน่อย
                        ที่รองเท้า หรือ รองเมาส์ ครับ

Comment

Originally posted by kiros View Post
                          ใช้ XP SP2 เนี่ยแหละครับ แล้วก็ใช้ Resource Theme VistaCG สีดำ

แล้วก็ลง Object Dock ข้างล่าง แล้วย้าย Task ขึ้นไปข้างบน

หน้าตาจะประมาณนี้ครับ
                          มี Link ให้ โหลด ปะ PM หน่อย จักขอบคุณยิ่ง ๆ

Comment

แจ๋วแล้ว

Comment

แหล่มเลย

Comment

Working...
                              X