Announcement

Collapse
No announcement yet.

~~!! Turok เข้าเกมส์แล้วขึ้นแบบนี้เป็นอะไรครับ T^T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ~~!! Turok เข้าเกมส์แล้วขึ้นแบบนี้เป็นอะไรครับ T^T

เป็นแผ่น DVD 2 แผ่น แตกไฟล์ RAR แล้วลง พอลงเสร็จ มันไม่มี Crack หรืออะไรให้เลยครับ

พอเข้าเกมสืแล้วก็ขึ้นแบบในภาพ

แก้ยังไงครับ
    Attached Files

เหมือนมันหาตัวเกมไม่เจอนะผมว่า

Comment

ไม่น่าจะใช่ครับ ผมลองเข้าไปเปิดใน forder game ก็ไม่ได้

Comment

แครกอยู่แผ่นแรกคับโฟล์เดอร์ vavility(ประมาณนั้นแหละ จำชื่อคนแครกไม่ค่อยได้)

Comment

เล่นได้ยังครับ ท่าน ๆิำ qbert เซียนจัง

Comment

-*- มันไม่มีอ่ะดิ ทั้ง2แผ่นมันมีแต่ ไฟล์ RAR อ่ะ

Comment

แล้วแตกไฟล์ยังล่ะคับเนี่ยยยย

Comment

วินโด น่าจะไม่ซับพอร์ด เดานะครับ หรือว่าลืม กอร์ป แครก

Comment

วินโด น่าจะไม่ซับพอร์ด เดานะครับ หรือว่าลืม กอร์ป แครก

Comment

Working...
                  X