Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะอัพเครื่อง จะทำยังไงกับของเก่าดี (ช่วยตอบหน่อยนะคับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะอัพเครื่อง จะทำยังไงกับของเก่าดี (ช่วยตอบหน่อยนะคับ)

คือว่าจะอัพเครื่อง กะว่าจะซื้อการ์ดจอใหม่ ไม่ทราบว่าจะทำยังไงกับการ์ดจอตัวเก่าดีคับ
    ( นอกจากทิ้งแล้ว มีทางอื่นอีกมั้ยที่มีค่ากว่านี้ ไม่เช่นนั้นงบก็จะไม่มา )

ขาย เอาไปให้คนอื่น ไม่ก็ เก็บไว้ดูต่างหน้า ครับ - -"

Comment

ไม่ทราบว่าพวกพันธ์ทิพมีการเทิร์นกันไม่ครับ

Comment

Originally posted by -#>RayEarth<#- View Post
        ขาย เอาไปให้คนอื่น ไม่ก็ เก็บไว้ดูต่างหน้า ครับ - -"
        เห็นด้วยครับ

Originally posted by botiarni View Post
        ไม่ทราบว่าพวกพันธ์ทิพมีการเทิร์นกันไม่ครับ
        เอาไป Turn ที่พันธุ์ทิพย์ โดนกดกลับมาด้วยราคาที่เรียกว่า " เจ็บปวด " เลยครับ

Comment

พันทิพ พา ซ่า กดราคาเเล้วขายเเพง

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่มาตอบ

Comment

Working...
            X