Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้การ์ดจอ 9500M GS ลงไดร์เวอร์ 167.58แล้วเล่นเกมกระตุกบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้การ์ดจอ 9500M GS ลงไดร์เวอร์ 167.58แล้วเล่นเกมกระตุกบ้าง

มีไหมครับ คือช่วงแรกๆมันก็ลื่นนะครับ แต่เล่นไปเล่นมาจู่ๆก็กระตุกซะงั้น งงมากๆเลยใครเปงแบบผมบ้างไหมคับ
    ปล.เล่นในวินโดร์ xp นะคับ ผมใช้ Acer 6920g คับ

ช่วยตอบทีครับ ไม่รู้ว่าจาเปงที่เครื่องป่าวจาได้ไปเครม -*-

Comment

ดันๆคับ

Comment

ลองใช้driver 175.70 สิครับ ภาพลื่นมากเลย

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
          ลองใช้driver 175.70 สิครับ ภาพลื่นมากเลย

นาย Driver ตัวนี้ Support อยู่นะครับแต่ เกม SF ไม่ Support ครับพี่น้อง

เกมมันมีให้ปรับแค่ โหมดธรรดาครับ พี่น้อง

อยากได้ Driver ที่ดีที่สุด เอาตัวนี้ไป ผมใช้อยู่ ดีที่สุดแล้ว ลื่นไม่กระตุกเลยครับ

คลิกเลย

Comment

พี่เล่นเกมไม่หน่วงกันบ้างเลยเหรอ มันจาเปนที่เครื่องเหรอป่าวอะ

Comment

ใครใช้ 6920g ลงวิน xp แล้วเล่นเกมมีปันหาบ้างไหมคับ

Comment

Originally posted by samuraiman View Post
                ใครใช้ 6920g ลงวิน xp แล้วเล่นเกมมีปันหาบ้างไหมคับ
                ไม่เคยอ่ะครับ

Comment

เซงจริงๆเลยคับ ไม่รู้มันเปงที่อะไรหาสาเหตุไม่เจอสักที ผมลงวินโดร์ทุกวันๆ จนจาครบอาทิตย์นึงแล้วคับ ก็ยังเหมือนเดิม T-T

Comment

ไดร์ฟเวอร์การ์ดจอแหละครับ ลองๆ เปลี่ยนดู ผมเล่นวินนิ่ง ผมก็เป็น

Comment

คุณ rkorkorko ใช้ 6920g เหมือนผมเหรอคับ

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                        นาย Driver ตัวนี้ Support อยู่นะครับแต่ เกม SF ไม่ Support ครับพี่น้อง

เกมมันมีให้ปรับแค่ โหมดธรรดาครับ พี่น้อง

อยากได้ Driver ที่ดีที่สุด เอาตัวนี้ไป ผมใช้อยู่ ดีที่สุดแล้ว ลื่นไม่กระตุกเลยครับ

คลิกเลย
                        ดีจริงๆด้วยคับ เกมลื่นขึ้นกว่าเก่าหน่อย
                        คะแนนพอๆกะตัว 169.09 อะครับ

ว่าแต่ระหว่าง 2 ตัวนี้ตกลงอันไหนมานดีกว่ากันอะครับ 169.09 กะ 174.60 เนี่ย

Comment

คุณ Stroumphs ใช้โน้คบุครุ่นไหนเหรอคับ

Comment

มีใครใช้ 6920g อีกไหมคับ มารายงานตัวทีครับ

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
                              ดีจริงๆด้วยคับ เกมลื่นขึ้นกว่าเก่าหน่อย
                              คะแนนพอๆกะตัว 169.09 อะครับ

ว่าแต่ระหว่าง 2 ตัวนี้ตกลงอันไหนมานดีกว่ากันอะครับ 169.09 กะ 174.60 เนี่ย
                              ผมอันนี้ 174.60 ครับพี่น้อง

Comment

Working...
                              X