Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอกวิธีหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยบอกวิธีหน่อยครับ

พอดีผมโหลดwinsxpsp3extra2008ตัวนี้มาครับ มันมาแบบrar7partผมก็ทำเช่นเคยคือแยกไฟล์ แล้วผลที่ได้เป็นดังรูปครับ

ทีนี้ก็อยากที่จะทำให้แผ่นที่จะเขียนลงไปมันสามารถที่จะบูตลงโปรแกรมได้เลยซึ่งดูจากไฟล์ที่ได้มันเป็นไฟล์ดาต้าบูตไม่ได้แน่นนอนนอกจากรันตัวsetup
    ผมใช้โปรแกรมultraisoเขียนแผ่นครับ

จะใช้ไฟล์ไหนทำเป็นตัวบูตดีครับเพราะultraisoมันทำได้อยู่ครับ แต่เลือกไม่ถูกครับ ว่าจะใช้ไฟล์ไหนทำดีครับ

ทำได้ล่ะ ขอบคุณที่เข้ามาดู

Comment

Working...
    X