Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายหุ้ม PSU หาชื้อที่ใหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายหุ้ม PSU หาชื้อที่ใหน

คือผมสงสัยว่าสายหุ้ม PSU ที่เป็นตาข่ายสีดำหาชื้อได้ที่ใหน
    แล้วเค้าเรียกว่าสายอะไรคับ

เป็นตาข่ายเหรอครับ ผมว่า Jdai มีครับ

Comment

Originally posted by care it View Post
      เป็นตาข่ายเหรอครับ ผมว่า Jdai มีครับ
      คับแบบเป็นตาข่ายสีดำหน่ะคับ

แต่ต้องการแบบธรรมดา ที่ Jedi มันเป็นแบบของแต่งคงจะแพงไปคับ

อยากเอามา MOD PSU แบบธรรมดาคับ

Comment

บ้านหม้อน่าจะมีให้เลือกเยอะและถูกว่า

Comment

บ้านหม้อน่าจะมีขายนะครับ

Comment

v v

Comment

ttttt

ที่เจไดไม่มีหรอกครับ ทำไมมใช้สายที่มีสีพันละครับ
              Attached Files

Comment

สวยคับสาวชุดแดง
                ที่ TK มีครับแต่เป็น UV นะครับ
                Last edited by mrbeans555; 6 Jul 2008, 12:28:48.

Comment

ลองไปเดินหาตามร้านขายอุปกรณ์เครื่องเขียนนะคับ เป็นท่อตะข่ายไว้ทำพวกอุปรณ์ตกแต่งดอกไม้ แล้วเอามาโมเองนะคับ ถุงนึงประมาณ40บาท ยาวประมาณ 1 เมตร คับ มี สีม้วง ฟ้า ส้ม เขียว ขาว คับ ลองไปหาดูนะคับ ประหยัดกว่าเยอะ

Comment

Originally posted by nunayooh View Post
                    ลองไปเดินหาตามร้านขายอุปกรณ์เครื่องเขียนนะคับ เป็นท่อตะข่ายไว้ทำพวกอุปรณ์ตกแต่งดอกไม้ แล้วเอามาโมเองนะคับ ถุงนึงประมาณ40บาท ยาวประมาณ 1 เมตร คับ มี สีม้วง ฟ้า ส้ม เขียว ขาว คับ ลองไปหาดูนะคับ ประหยัดกว่าเยอะ
                    อุอุ เจ๋งเลย กำลังหาอะไรมาหุ้มสายสักหน่อยพอดีครับ ขอบคุณที่ชี้แนะครับ

Comment

Originally posted by dukdikza View Post
                      อุอุ เจ๋งเลย กำลังหาอะไรมาหุ้มสายสักหน่อยพอดีครับ ขอบคุณที่ชี้แนะครับ
                      ไม่เป็นไรคับ........

Comment

บ้านหม้ออีกคนคับ มีอยู่ในๆอะเดินดูดีๆ

Comment

ริบบิ้นเลยครับ
                          พันเนียนๆสวยนะ ผมทำอยู่

Comment

Working...
                          X