Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด p5k ใส่การ์ดจอ tnt2 ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด p5k ใส่การ์ดจอ tnt2 ได้มั้ยครับ

พอดีการ์ดจอ 8800gt ผมเอาไปเครมอยู่ รายละเอียด

ตอนนี้เลยเอา 7300gs มาใช้ไปก่อน ทีนี้ขาย 7300gs ออกแล้ว ของที่ส่งไปเครมก็ยังไม่มาเลย

เลยจะขุดการ์ดจอเก่ามาใช้หน่อยนะครับ ไม่รู้ยี่ห้ออะไร เคยใช้ตั้งแต่สมัยเรียน ปวส อ่ะครับ เรียกแต่ tnt2 ดูตรงการ์ดเห็นเขียนว่า GeForce MX4000 D64M ไม่ทราบว่าใช้กับเมนบอร์ด P5Kได้รึเปล่าครับ

ฮึ คนละสต๊อตเลยครับ

Comment

นึกว่าเสียบข้างล่างได้ แหะๆ ขอบคุณครับ

Comment

ใส่กันไม่ได้
        tnt2 เป็น AGP
        p5k ไม่มีช่องเสียบ Slot AGP นะ (มีแต่ PCI E)

Comment

Working...
        X