overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 122 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 2428

Thread: ## eBay...WoW ## ...รับซื้อของบนอีเบย์ตามอัตราค่าเงินจริงๆ !!!

OverclockZone Member HaChiBeE's Avatar

Exclamation ## eBay...WoW ## ...รับซื้อของบนอีเบย์ตามอัตราค่าเงินจริงๆ !!!

## eBay...WoW ## ...รับซื้อของบนอีเบย์ตามอัตราค่าเงินจริงๆ !!!

ไม่มีเหมาจ่าย หายกังวลไปเลย...ค่าเงินบาทจะแข็งตัวหรืออ่อนลงก็ยังคุ้ม
    เพราะวันนี้คุณสามารถสั่งซื้อของบนอีเบย์ได้ตามค่าเงินปัจจุบันจริงๆ
    เพียงแต่เราคิดค่าบริการแค่ 5% เท่านั้นเอง!
    ด้วยบริการอย่างเป็นกันเอง ติดต่อสม่ำเสมอ อุ่นใจหายห่วง...

เมื่อพร้อมแล้วก็ลุยโลด...!
    1. Search หาสินค้าที่คุณต้องการ...แล้วนำหมายเลข item No. หรือ link สินค้าบอกกับเราที่ hachibee@hotmail.com
    2. ทางเราจะแจ้งค่าใช้จ่ายกลับไปทางอีเมลล์ หรือถ้าต้องการให้แจ้งทางโทร. กรุณาฝากเบอร์ทิ้งไว้
    (หากกรณีที่สินค้านั้นไม่ได้จัดส่งมายังประเทศไทย ทางเราจะสอบถามทางผู้ขายให้อย่างอัตโนมัติ)
    3. จากนั้นก็โอนเงินค่าสินค้ามาทางเรา พร้อมแจ้งชื่อ ที่อยู่ เบอร์โทร...แล้วทางเราจะบริการดูแลต่อให้ทันที
    (ควรสั่งซื้อก่อนวันหมดประมูลหรือวันหมดอายุการขาย กรณีสินค้าที่ไม่สามารถประมูลได้ ทางเราจะโอนเงินคืนเต็มจำนวนทันที)
    4. หากมีการเรียกเก็บอัตราค่าภาษีอากรขาเข้าหรืออื่นๆ ที่ทางการเรียกเก็บ ผู้ซื้อจะเป็นผู้รับผิดชอบค่าใช้จ่ายเอง
    (โดยจะโทรแจ้งค่าอากรตามใบเสร็จจริงให้ทราบอีกครั้ง)
    5. หลังจากสินค้ามาถึงทางเราจะจัดส่งสินค้าไปให้ทางไปรษณีย์ครับ
    (โดยจะโทรแจ้งค่าจัดส่งให้ทราบอีกครั้ง)
    6. หากต้องการให้สินค้าไปส่งยังที่บ้านของผู้ซื้อเอง ควรแจ้งให้ทราบก่อนด้วยครับ...
    (เพราะการส่งสินค้ามาทางเราก่อนนั้น จะเป็นการสะดวกและลดความยุ่งยากให้กับผู้ซื้อเองครับ)

รายละเอียดสำหรับการโอนเงิน
    ชื่อบัญชี "ศุภชัย ชนาธิปัตย์"
    ธนาคารกรุงเทพ
    สาขาวงเวียน 22
    เลขที่ 148-0-36706-7

ขอบคุณทุกท่านที่ใช้บริการ

Promotion..ตลอดปี 2014

สามารถรับส่วนลดค่าบริการจาก 5% เป็น 2.99%
    เพียงกด Like บน www.facebook.com/HaChiBeEdotcom
    และสั่งซื้อสินค้า eBay ที่ Facebook http://www.facebook.com/eBayMarketplaces
    Last edited by HaChiBeE; 7 May 2014 at 04:20:35.

OverclockZone Member HaChiBeE's Avatar

นอกจาก eBay แล้ว...ยังสามารถสั่งซื้อจากเว็ปอื่นๆ ที่จ่ายผ่าน PayPal ได้อีกด้วยนะครับ
    รวมถึงการจ่ายโดยไม่ผ่าน PayPal ก็รับเช่นกันจ้า..!

โทร. 08-6362-4942
    Last edited by HaChiBeE; 1 Apr 2009 at 14:03:38.

OverclockZone Member wake's Avatar
    ใต้ดินลึกลงไปสิบห้าเมตรทุกสถานี

มีอีกท่านเขาทำแล้วนี่นา ไม่ได้จะว่านะ แต่.... ยังไงน่าจะรับสั่งซื้อทางเวปอื่นนะ

Moderator mercadix's Avatar

น่าสนครับ

OverclockZone Member

มีหลายๆ อัน แข่งขันกันก็ดีนะ

ยังไงเวบนี้ก็ไม่ได้ผูกขาด

OverclockZone Member A_n_o's Avatar

http://www.madisound.com/ordering/shipping.php
    แปลทีว่ามันส่งมาไทยปล่าว

ส่งมาไทยครับคุณ A_n_o
    ส่วนราคาค่าส่งต้องคุยกับทางเขาอีกทีครับ ถึงจะรู้ราคาครับ

ปล. ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ
    เมื่อก่อนผมก็ไม่ค่อยสนใจจะขายครับ ยังเคยแนะนำให้ไปซื้อกันเองเลยครับ เพราะจะได้ราคาที่ถูกกว่า...
    แต่ปัจจุบันก็แทบจะไม่ไก้กำไรอะไรเลยครับ ลองคำนวณจากบริการของผมดูสิว่าคุ้มกันมั้ย...
    ผมทำสนุกๆ แต่จริงใจครับ ไม่เบียดเบียนใครครับ อยากให้ผู้ซื้อได้สั่งซื้อในราคาที่ประหยัดกว่าเท่านั้นเอง...

OverclockZone Member arnu_a's Avatar

ดัน

OverclockZone Member komkom's Avatar

ดันไป

OverclockZone Member KidBlues's Avatar

น่าสนใจแฮะ

OverclockZone Member

มาให้กำลังใจครับ

OverclockZone Member 22The_Chocolate's Avatar

ทำแบบนี้ได้ไรครับ คิดตามจริงทุกอย่างเนี่ย
    แล้วมีเครดิตไรไหมครับ

OverclockZone Member beack's Avatar

มาดันให้ครับ อยากสั่งซื้ออะไหล่รถ จังเลย

OverclockZone Member KidBlues's Avatar

Quote Originally Posted by 22The_Chocolate View Post
    ทำแบบนี้ได้ไรครับ คิดตามจริงทุกอย่างเนี่ย
    แล้วมีเครดิตไรไหมครับ
    คงได้ 5% จากราคาของ ตามที่เขาบอกมานั่นแหละมั๊ง

OverclockZone Member romeoh's Avatar

ดัน ให้อีกหนึ่งทางเลือกครับ

ใช่แล้วครับ...คุณ 22The_Chocolate, KidBlues
    ได้แค่ 5% ตามที่บอกไว้เท่านั้น
    ซึ่งไม่ได้เยอะอะไรเลย ก็บอกแล้วว่าทำสนุกๆ ให้ผู้ซื้อทุกคนมีความสุขไง
    แหม..มีเครดิตด้วย ตายกันพอดี!

OverclockZone Member Nickbee's Avatar
    ปิ่นเกล้า ศาลายา บนโลก

มาช่วยดันคนดีดีทำงานเพื่อสังคมคร่าขอให้เจริญๆๆนะคะสักเดือนสิงหาจะอุดหนุนนะคะ

OverclockZone Member lykimhuang's Avatar

แล้วรับแก้ LA PAYPAL ไหมครับ

โดน LA ข้อหาไรครับท่าน...

OverclockZone Member nutto1150's Avatar

ตอนนี้ อัตราเงินเท่าไหร่ครับ

Page 1 of 122 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks