Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตัดสินใจหน่อยครับอยากเปลี่ยนคอมใหม่สักที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตัดสินใจหน่อยครับอยากเปลี่ยนคอมใหม่สักที

ใช้เครื่องเก่ามา 6 ปีอยากเปลี่ยนใหม่ใช้งานทั่วๆไปไม่เน้นมากระหว่าง
    5000+ on board ga-ma78 กับ e4600 + ga-g31 อุปกรณ์อื่นเหมือนกันทั้งหมด
    เพราะราคาใกล้เคียงกันมากชุดไหนจะคุ้มค่ากว่ากันครับ

Originally posted by falcon140 View Post
    ใช้เครื่องเก่ามา 6 ปีอยากเปลี่ยนใหม่ใช้งานทั่วๆไปไม่เน้นมากระหว่าง
    5000+ on board ga-ma78 กับ e4600 + ga-g31 อุปกรณ์อื่นเหมือนกันทั้งหมด
    เพราะราคาใกล้เคียงกันมากชุดไหนจะคุ้มค่ากว่ากันครับ

เป็นผม ผมเลือก GA-EP31 แล้วก็ E7200 ครับ (E4600 ราคาพอๆกับ E7200 เลยที่ Advice)

Comment

Working...
    X