Announcement

Collapse
No announcement yet.

Compaq V3111AU มีอินฟาเรดมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Netty View Post
    1คุณมีเครื่องบินแล้วคุณขับมันไม่เป็น คุณจะทำยังไง
    2คุณถามคนที่มีเครื่องบินรุ่นเดียวกันกับคุณแล้วเค้าทำหน้าเบ้ปากเบี้ยว แล้วเค้าก็หายไป คุณจะรู้สึกยังไง
    3ถ้าคุณไปหาหมอแล้วหมอสั่งยาผิดให้ คุณจะทำยังไง
    ปล.ขอบคุณทุกความคิดเห็น
    1.ก้ศึกษาจากคู่มือ ไม่ก้หาคนมาสอนอ่ะคับ (ไม่มีคัยที่ทำได้ทุกอย่างตั้งแต่เกิดหรอก)

2.ก้ยอมรับว่าตัวเองโง่ ยังสู้เค้าไม่ได้ และต้องพยายามจนกว่าจะทำให้ได้ (คนที่ไม่ยอมรับตัวเอง คือคนโง่)

3.เอาไปเปลี่ยนที่ร้านหมอสั่งยาผิดให้ (มันคงไม่ยากสำหรับมนุษย์รรมดาทั่วไป)

ง่ายๆแค่นี้เอง ถามเพื่อ....

Comment

Originally posted by Netty View Post
      แถมอีกหน่อย เคยมั้ยครับที่เปิดเว็ปเพื่อหาข้อมูลแล้วไม่ตรงกันเลย 5 เว็ป แม้แต่เว็ปบริษัทเอง แล้วคุณจะทำยังไง
      คุณ Netty คุณอายุเท่าไหรแล้วคับเนี่ย

Comment

สุดท้ายละ เพราะเห็นละหงุดหงิดยังไงไม่รู้ ขอบคุณที่ให้คำแนะนำดีๆนะครับ แต่พวกที่เข้ามาด่า,ต่อว่า,หรือมีอคติกับผม ก็คงมีอะไรที่แย่ไม่มากไม่น้อยไปกว่าผมเท่าไหร่หรอกนะ มีมั้ยล่ะ ที่จะด่าแล้วให้คำแนะนำที่ดี ต่อว่าด้วยเหตุผล เข้ามาด่ามาต่อว่าเนี่ย ผมไม่รู้หรอกว่าผิดเพราะอะไร หรือทำอะไรไม่ถูก ผมเป็นบัวในโคลนตม บอกกล่าวด้วยเพียงผิวเผินผมไม่เข้าใจหรอกนะ ครูจะตีศิษย์ยังต้องอธิบายเลยนะครับ ไม่ใช่สักแต่จะตี สักแต่จะด่า (ประเด็นมันคนละอย่างกับที่ผมว่าไว้ในข้อความข้างบนแล้วนะเนี่ย) ผมก็ไม่เข้าใจนะว่าผมทำไม่ถูก แล้วที่คุณทำน่ะ ถูกแล้วเหรอ(คิดเองได้มั้ง) ตอนนี้ผมก็ได้คำตอบของผมไป(นานจนจะเปลี่ยนใหม่อีกเครื่อง)แล้วว่าเครื่องผมมันไม่มี ทั้งจากคำแนะนำที่บอกมา ทั้งจากการลองด้วยตัวเอง คงสะใจหลายคนที่เข้ามาระบายอารมณ์นะครับ ว่าไปสองไพเบี้ย นิ่งเสียตำลึงทองคงเป็นคำกล่าวที่ดีที่สุดแล้วล่ะครับ รบกวนลบกระทู้ด้วยนะครับเพราะกระทู้แบบนี้มันเปลืองเนื้อที่บอร์ด

Comment

Working...
        X