Announcement

Collapse
No announcement yet.

580 วัตของTsunami ดีป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by eXzato View Post
    สำรับตัวผมถือว่าดีนะ ถึงจะไม่ค่อยเต็มเท่าไรแต่ก็ไม่มีประวัติเลวร้ายอะไรกับเจ้าตัวนี้แถมไฟสีสวยด้วย
    ตามนั้น

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ก็ปกตินะครับใช้อยู่ ...HD3850 กะ..HD 2 ตัว 500G x 2 ก็ยังไม่มีอาการงอแงหรือผิดปกติใดๆ..เข้าเดือนที่ 8 แล้ว..ยังดีอยู่..

Comment

tsunami เปนผม เอา delux ดีกว่า dlp 31a นะ ราคา พอๆ กัน

Comment

ของผมไม่มียี่ห้อยังเอาอยูุ่เลย อิอิ ดันๆ

Comment

เครื่องหลานใช้ตัว 520W มา 2-3 เดือนแล้ว ยังปกติดีครับ

Comment

Tsunami มี Series Volcano ด้วยนะคับ ไม่รู้วัตเต็มหรือป่าว มัน...1040w เลยอะ

Comment

ใช้กะในลายเซ็นอยู่อ่ะครับ

Comment

ผมก็ใช้ ตัว 580 w ใช้มาตั้งนานละ ก็ไม่เห็นเป็นไร ซื้อมาจากร้าน MD 800 บาทถ้วน ผมว่าของ noname คุณภาพก็พอๆกันนะ แล้วแต่ใครจะโชคร้ายได้ของไม่สมบูรณ์มา ผมว่าของ noname เลือกที่ประกัน เยอะดีกว่าครับ ทุกท่านว่าไง

Comment

ใช้อยู่ครับยังไม่มีปัญหาอะไร แต่คิดว่าถ้าเสียคงเปลี่ยนไปใช้ยี่ห้อละคับ เอาที่มันแน่นอน ไว้ใจได้ครับ

Comment

ใช้อยุ่คับ ปีกว่าแล้วปกติดี

Comment

Working...
                        X