Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ราคาcpuในงานcommart x-genครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ราคาcpuในงานcommart x-genครับ

พวกVga อะครับมันเท่าไรหรอ เเล้วพวกcpuด้วย

- -

Comment

การ์ดจอก็ถูกดี พอสมควร

saphire 3870 toxic 5500เองนะที่เห็น

cpu ถูกกว่านิดหน่อย ram ธรรมดาๆ ถูกกว่าข้างนอก50-100

Comment

ดูหน่อยละกันนะครับ บางทีเอามาล้างสต๊อค

ทำลายเซ็นให้เป็นรูปอะครับ ต้องไปฝากรูปที่เว็ปไร
        Last edited by -=][Lord_Boy][=-; 13 Jun 2008, 22:35:35.

Comment

อือ

Comment

อย่าไปที่งานถ้าจะซื้อของพวกนี้ ผมไปมาแล้ว เหมือนถูกบังคับซื้อ ไม่ถูกเลยครับ แถมีแค่ 2 ร้านให้เลือก เตือนไว้ว่าอย่าเด็ดขาย

ถ้าเป็น NB ละก็ ถูกที่ถูกเวลาแน่ครับ ลดแรกแจกแถมเลยครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              อย่าไปที่งานถ้าจะซื้อของพวกนี้ ผมไปมาแล้ว เหมือนถูกบังคับซื้อ ไม่ถูกเลยครับ แถมีแค่ 2 ร้านให้เลือก เตือนไว้ว่าอย่าเด็ดขาย

ถ้าเป็น NB ละก็ ถูกที่ถูกเวลาแน่ครับ ลดแรกแจกแถมเลยครับ
              ทำไหมหรอครับของไม่ดีหรอ แล้วNBคือไร

Comment

ไม่ใช่ไม่ดี แต่มีนิดเดียวเอง แถม ราคาไม่ต่างจาก พันทิพย์

ไปดูเองแล้วก็จะรู้ครับ
                1ใน1000 ของงานที่เป็นส่วนของ อุปกรณ์แยก PC
                ไปพิสูจน์เองครับ เดี่ยก็ได้คำตอบเป็นของตัวเองครับ อิอิ

NB ก็ โนตบุคไงครับ

งานนี้เข้าเรียก ตลาดนัดโนตบุค

Comment

ไปพันธุ์ทิพย์ดีกว่าเยอะ ร้นเยอะแถมไม่แออัด

Comment

Originally posted by Penryn007 View Post
                    ไปพันธุ์ทิพย์ดีกว่าเยอะ ร้นเยอะแถมไม่แออัด
                    ถูกกๆๆๆ

แต่มีนมให้อัดหลังเวลาเดิน

Comment

Originally posted by tawincam View Post
                      ถูกกๆๆๆ

แต่มีนมให้อัดหลังเวลาเดิน

Comment

Working...
                      X