Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำร้านซ่อมเมนบอร์ดดีดีทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำร้านซ่อมเมนบอร์ดดีดีทีครับ

ช่วยแนะนำร้านซ่อมเมนบอร์ดดีดีทีครับ คือเมนบอร์ดGigabyteผมมีเสียตัวคาปาบวมนะครับตรงที่ใกล้ๆกับCPU ที่นี้ผมลองซ่อมเองโดยบัคกรีมันออกแล้วเปลี่ยนใหม่ที่นี้มันก็ยังเหมือนเดิมนะครับ ทำไงดีช่วยแนะนำร้านซ่อมเมนบอร์ดในพันธุ์ทิพย์ประตูน้ำดีดีแล้วก็ไม่โกงเราหน่อยช่วยบอกด้วยครับว่าอยู่ที่ชั้นไหนมุมไหนครับรบกวนจริงๆ ขอขอบคุณมากๆครับ

IT Operation Electrolux Thailand
    Last edited by chetsak.ake; 13 Jun 2008, 18:11:38.

ร้าน Mianborad Service ครับ พันทิพย์ ประตูน้ำ

Comment

ถ้าเป็นของเก่า แนะนำให้ซื้อใหม่จะคุ้มกว่าครับ เพราะใช้ๆไปแล้วต้องวัดดวงกันอีก ว่ามันจะหายขาดป่าว

Comment

ร้านนี้เลยครับ อโลฮ่า ถามหาช่างตั้ม หรือช่างนุก็ได้ครับ นั่งเฝ้าได้เลยราคาไม่เกิน 400+ ครับ

Comment

Working...
        X