Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASROCK รุ่น AM2NF4G-SATA2 .. . .

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASROCK รุ่น AM2NF4G-SATA2 .. . .

>><M/B><< ASROCK รุ่น AM2NF4G-SATA2 .. . .
    อยากจะทราบว่า รุ่นนี้มันปรับไฟ เพิ่มได้ป่าวงับ หาแล้วมันไม่เจออ่ะ oc ไม่มันเลย

ถ้าอยากจะocก็น่าจะasusนะมีไบออสปรับให้ocพร้อม

Comment

ไม่น่าจะได้นะคับ บอร์ดราคาถูกก็งี้แหละคับทำใจๆ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือนเทสๆ View Post
        >><M/B><< ASROCK รุ่น AM2NF4G-SATA2 .. . .
        อยากจะทราบว่า รุ่นนี้มันปรับไฟ เพิ่มได้ป่าวงับ หาแล้วมันไม่เจออ่ะ oc ไม่มันเลย
        บอร์ดรุ่นนี้ปรับไฟไม่ได้ครับผม

Comment

ขอบคุณครับ ปรับไม่ได้ งั้นก็วิ่ง 300 ต่อไป ^^"

Comment

Working...
          X