Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดกรุ Overclock สำหรับ S41-335GT เมื่อตู้ปลาทะลุ 9หมื่น! (ทิ้งทวนก่อนไปลาก Y510 )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดกรุ Overclock สำหรับ S41-335GT เมื่อตู้ปลาทะลุ 9หมื่น! (ทิ้งทวนก่อนไปลาก Y510 )

เปิดกรุ Overclock สำหรับ S41-335GT เมื่อตู้ปลาทะลุ 9หมื่น! (ทิ้งทวนก่อนไปลาก Y510 ) ^^ นำมาเปิดเผยสำหรับท่านที่ใช้ s41-335 อยู่ เมื่อไหร่ที่ท่านเล่นเกมส์แล้วไม่ไหลเท่าที่ควร เอาไปปรับได้เลยครับ ท่านก็จะได้ S41-335GT เหมือนอย่างผมม ^^
    Last edited by turionx2; 21 Aug 2008, 11:49:30.

ไหนว่า(บ้า)กล้องอยู่ไม่ใช่เหรอเสี่ย

Comment

Originally posted by sabanes View Post
      ไหนว่า(บ้า)กล้องอยู่ไม่ใช่เหรอเสี่ย
      ช่วงนี้ฝนตกบ่อยครับ ^^ เดียวเลนท์ขึ้นรา เป็น ฝ้าหมด เลนท์ตัวที่เพิ่งซื้อมานี้แพงกว่า T9500 อีกคับ

Comment

ตกลงเป็นY510เหรอ
        นึกว่าจะได้เห็น ...
        F8sn ผมว่าแรงกว่าอีกนา
        Last edited by saksith; 13 Jun 2008, 18:56:57.

Comment

M63 ทำได้ไหมคับ

Comment

ง่าเสี่ย คิดว่าจะได้เห็น BenQ X31 นะเนี้ย T^T
            เสียใจอย่างแรง เมื่อรู้ว่าจะเป็น Y510

Comment

Originally posted by amuro1986 View Post
              ง่าเสี่ย คิดว่าจะได้เห็น BenQ X31 นะเนี้ย T^T
              เสียใจอย่างแรง เมื่อรู้ว่าจะเป็น Y510
              กำ ลังเลเลย เดียวขอไปดูก่อน ใจอยากใช้ 15" บ้าง อะไรๆ จะได้ดูชัดขึ้นนนน โอ้วๆ อ่าาา

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                กำ ลังเลเลย เดียวขอไปดูก่อน ใจอยากใช้ 15" บ้าง อะไรๆ จะได้ดูชัดขึ้นนนน โอ้วๆ อ่าาา
                เสี่ยต่อ จอนอกใหญ่ๆ ได้หนิงับ T-T

Comment

Originally posted by yok38_ns View Post
                  M63 ทำได้ไหมคับ
                  สบายคับ

Comment

ท่านนี้ ยังไป y510 งั้นผมไม่ลังเล คัพ 510 ตามไป

Comment

แหล่มเยยย

s41-357 อิอิ

Comment

Originally posted by noobz View Post

แหล่มเยยย

s41-357 อิอิ
                        กำ เกือบล้มต้นขั้ว - -" นี้ถ้า T7500 อาจมากกว่าต้นฉบับ
                        ปล ก่อนหน้านี้เคยได้แบบนี้ป่ะคับ
                        Last edited by turionx2; 13 Jun 2008, 23:48:52.

Comment

เวงจริง Driver ไม่ซัพพอทดันทะลึ่งใช้อีกช้านจอฟ้าเรื่องไดร์เวอร์ไป 4 รอบ 175.80 ท่านไดร์เวอร์ตัวไหนใช้กับ s41แหล่มสุดบอกหน่อยค้าบ

Comment

Originally posted by kitv3 View Post
                            เวงจริง Driver ไม่ซัพพอทดันทะลึ่งใช้อีกช้านจอฟ้าเรื่องไดร์เวอร์ไป 4 รอบ 175.80 ท่านไดร์เวอร์ตัวไหนใช้กับ s41แหล่มสุดบอกหน่อยค้าบ
                            xp ตัวที่ดีที่สุดเท่าที่ผมลองมาผมใช้ 169.04 คร้าบบ ฟันธง!!!

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                              กำ เกือบล้มต้นขั้ว - -" นี้ถ้า T7500 อาจมากกว่าต้นฉบับ
                              ปล ก่อนหน้านี้เคยได้แบบนี้ป่ะคับ

เพิ่งลง xp อ่าครับบ อิอิ ใน vista ได้อยู่ 71k เองอ่าๆ

ยังไม่ 2.3MHz เรยอ่า ถึงแล้วรันไม่ผ่านเรย แต่การ์ดจอ clock ลดลงมาอย่างละ 5 อ่าครับ

Comment

Working...
                              X