ช่วยด้วยครับผม ผมแก้ไขโดยการ Format ทั้งแบบปกติและแบบ Quick แล้ว

รวมไปถึงการลงวินโดว์ใหม่ทั้งแบบ ที่โมมาแล้ว และแบบปกติ แต่ปัญหานี้ก็ยังไม่หายไป

ปัญหาที่เกิดขึ้นคือ

เวลาเข้า Task Manager ตามปกติมันก็จะโชว์ขึ้นมา แต่โชว์ขึ้นมาแค่ 2-3 วิเท่านั้น
มันก็จะย่อตัวเองลงไปเป็น Tray กดขึ้นมาดูใหม่ไม่ได้ ต้อง Close แล้วกดเรียกขึ้นมาใหม่
รวมไปถึงการ Install โปรแกรม,ไดรเวอร์ และการเปิดโปรแกรมบางโปรแกรมตามปกติ
ก็จะเป็นแบบนี้ครับ เช่นผมเปิด Firefox ขึ้นมาแล้วหาวิธีแก้ไขโดยเข้า Google แล้วพิมพ์ว่า
"Task Manager is always minimize" หลังจากกด Enter เพื่อ search
ตัวโปรแกรมก็จะหายไปจากหน้าจอทันที แต่พอกด Task Manager ดูก็จะพบว่า
มันยังทำงานอยู่ในส่วน Processes

จนปัญญาจริงๆครับไม่รู้ว่าเกิดจากเหตุอะไร

ขอบคุณครับ