Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยระหว่าง 3 เกมส์นี้เกมส์ไหนสนุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยระหว่าง 3 เกมส์นี้เกมส์ไหนสนุก

Mass Effect
    Gears of War
    Lost Planet Extreme Condition Colonies Edition
    ของPcน่ะอันไหนสนุกสุดเอาแบบที่เล่นง่ายแบบCOD4ไม่มีแก้ปัญหายากๆขอลุยๆยิงๆไม่เรื่องมาก ยังไม่ได้เล่นทั้ง3เกมส์
    สเปกระดับเดียวกับ BioShock หรือCOD4ก็ยิ่งดีอิอิอิลื่นดี จะซื้อมาเล่นไม่มีเงินซื้อทีเดียว3เกมส์
    ขอบคุณครับ

gears of war กะ lost planet นี่ซื้อมาได้เลยมันส์ แต่ mass ไม่ได้ลองภาพมันไม่โดน

Comment

lost ภาพสวยอลังการดี gears of war ก็มันส์สัตว์ประหลาดตัวใหญ่เหมือนกัน สรุป Cod4 ชนะ

Comment

lost ภาพสวยอลังการดี gears of war ก็มันส์สัตว์ประหลาดตัวใหญ่เหมือนกัน สรุป Cod4 ชนะ
        ยังไงกันแน่ ตาคนนี้
        สนุกทั้งสามเกมเลยครับถ้าให้เรียงก็ Lost Gear Mass ครับ

Comment

GoW มันส์พ่ะย่ะค่ะ เล่น Co-op กะเพื่อนก็ได้

Comment

Originally posted by win1234win View Post
            GoW มันส์พ่ะย่ะค่ะ เล่น Co-op กะเพื่อนก็ได้
            ถ้าไม่นับ COD4
            GOW มันสุดๆ แล้วคับ lost ออก จะน่าเบื่อต้อง ปีน กระโดด อะไรอีก
            GOW = ยิง แ_ง เลย

Comment

ผมก็เล่นหมดแล้วทั้งสามเกมส์ที่ จขกท.บอกมา
              Mass Effect เป็น RPG ครับ เกมโปรดผมเลย เกมการเล่นก็แนว Shooting RPG มันส์ครับแนะนำ
              Gears of War ภาพอึมครึมดี ได้บรรยากาศความดิบ เลื่อยไฟฟ้าติดปืน มันส์ครับพลาดไม่ได้อีก
              Lost Planet จะมันส์จริงๆเมื่อได้ขับหุ่นยุ่นครับ เกม แอคชั่นสไตล์ญี่ปุ่น(ก็capcomนี่) น่าหามาเล่น
              จะชื้อเกมไหนก็ได้ครับ การ์ดจอคุณเล่น Bioshock ได้ก็ไม่น่ามีปัญหา

Comment

Gears of War เล่นง่าย

Comment

Lost ครับ ชอบแนว แมงตัวใหญ่ ยิงกันสะใจดี อิอิ

Comment

ขอบคุณครับถ้าอย่างนั้นก็ต้องทยอยซื้อเล่นทีละเกมส์

Comment

GOW งับ

Comment

คือ คุณเล่นทั้ง 2 เกมส์เลยครับ มันส์ทั้งคู่ ลอสกะก้อด เชื่อผมลองแล้วจะติดใจ 55

Comment

gead of war

Comment

สำหรับผม

1.Gears of War
                            2.Lost Planet Extreme Condition Colonies Edition
                            3.Mass Effect

แต่ขอบอกว่ามันก็สนุกทุกเกมแหละครับ

Comment

เพิ่มอีเกมครับ... age of emprie 2 เล่นตอนมีคอมใหม่ๆ หนุกสุดยอด
                              ตอนนี้ดเล่น Mass Effect ก็หนุกดี lost planet ก็ใช้ได้ ส่วนเกม Gear of war ยังไม่เคยเล่น แต่คงไม่ซื้อแล้ว
                              เบื่อเกมแนว Shooting เล่นมาเยอะแล้ว ในอนาคตผมอยากเล่น เกม SUPER ROBOT เวอชั่น PC มั่ง ...คงมันส์แน่
                              เพื่อนว่ามั้ย!

Comment

Working...
                              X