Announcement

Collapse
No announcement yet.

เจ้าการ์ดRedeon9550มันเป็นอะไรครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เจ้าการ์ดRedeon9550มันเป็นอะไรครับพี่น้อง

ผมใช้Redeon9550 256Mb 128bit ผมลงวินโดว์ใหม่แล้วพอมันบูตเข้าหน้ายังไม่ได้ลงไดร์เวอร์ยังไม่ทำอะไรเลยจอก็ดับครับทำไรไม่ได้เลยครับพี่น้อง

แอ็ดมาคุยกันก่อนด้ายป่ะ Baby_freelove@hotmail.com

Comment

driver ที่ติดมากะแผ่น windows คงห่วยครับ เปลี่ยนแผ่นดู

Comment

แผ่นวินโดว์หรอครับ

Comment

savemodeได้มั้ยครับ
          ลองเปลี่ยนแผ่นวินโดว์ก็ได้นะแผ่นนั้นมันอาจไม่เจอการ์ด
          วันนี้9550บ่อยจังแหะ

Comment

เข้าsavemodeได้ครับ

Comment

ลงไดรเวอร์ในเซฟโหมดดิ มันลงไ้ด้ป่ะ
              ถ้าลงได้แล้วยังเป็นอีกส่งเคลมน่าจะดี

Comment

มันบอกให้เซ็ต เป็น วีจี มาตรฐานคืออะไรคับ

Comment

มันขึ้นว่า การติดตั้งไม่สมบูรณ์ลองเซ็ตอะแด็ปเตอร์แสดงผลเป็นแบบ วีจีเอมาตรฐานก่อนติดตั้ง ทำยังไงครับ

Comment

ลงไดรเวอร์จากแผ่นมันเอง ไม่ก็โหลดตัวใหม่มาครับ

Comment

Working...
                    X