Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหานิดเดียว..แต่มันคาใจครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหานิดเดียว..แต่มันคาใจครับ

ช่วยตอบหน่อยงะครับ คือว่า Aspire5051 งะครับ
    คือว่าไฟที่สวิทย์เปิดwireless ครับเวลากดเปิดไฟมันไม่ติด แต่เครื่องทำงานนะครับ
    ไม่ติดแต่ไฟอย่างเดียวเลย คือว่ามันเป็นจุดเล็กๆงะครับแต่มันคาใจอยู่งะครับ ว่าเครื่อง
    เราทำไมไม่เต็ม100% เวลาเปิดสวิทย์wireless แล้วไฟมันไม่ติดเหมือนขาดอะไรไปงะครับ
    เรื่องแค่นี้พอจะเอาเข้าศูนย์ ซ่อมได้ไหมครับ แล้วช่างเค้าจะมือโปรป่าวครับ กลัวว่า
    ถ้าเอาไปทำแล้วอย่างอื่นจะรวน เอาซะอีก ทีนี้ก็จะแย่เอาป่าวๆ
    ทำไงดีครับ

ขาด Software Utility บางตัวหรือเปล่านะ ลองเช็คดูจากแผ่น Driver ครับ

Comment

ผมลงหมดแล้วงะครับ คือที่ซื้อมานะ2เครื่องครับของน้องอีกหนึ่งเครื่อง
      ของน้อง ไฟwireless ติดครับมีแต่จะทำไงไม่ให้มันติด
      แต่ของผมดันไม่ติดครับ ลงวินโดว์ ตัวเดียวกันครับ
      ซื้อมาได้ 1 เดือนกับ 1 อาทิตย์ แล้วครับ
      มันเรื่องเล็กไปไหมงะครับถ้าจะเอาเข้าศูนย์เปลี่ยนไฟให้มันติดงะครับ
      (เง้อ )

Comment

เข้าศูนย์เลยครับ ปกป้องสิทธิของตัวเอง

Comment

ผมบอกกับตัวเองไว้แล้วว่า จะไม่ซื้อ NB ของ Acer เลยอ่ะนะ

Comment

เข้าศูนย์เลยครับ...

Comment

Working...
            X