Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหน่อยครับ ระหว่าง Scythe NINJA COPPER กับ Zalman 9700LED

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหน่อยครับ ระหว่าง Scythe NINJA COPPER กับ Zalman 9700LED

ช่วยแนะนำหน่อยครับ กำลังตัดสินใจซื้อ
    อยากได้เย็นๆหน่อยอ่ะครับ ห้องไม่แอร์ ไส่เคสไม่เปิดฝา (เคสใส 9 Bay)
    OC ตามลายเซ็นครับ
    ตัดสินใจไม่ถูกครับ ช่วยหน่อยครับ จะได้ โทรสั่ง เลย

เพิ่มนิดครับ ถ้าเป็นตัวนี้ด้วย THERMALRIGHT ULTRA 120 EXTREME ล่ะครับ

ใครจะเย็นกว่ากัน แล้วตัว 120 นี่มัน ให้ พัดลมมาด้วยมั้ย หรือต้องซื้อไส่อีก
    Last edited by noAng; 14 Jun 2008, 08:58:20.

U120ex เย็นกว่าครับ รู้สึกจะไม่มีพัดลมนะ ไม่แน่ใจ ซื้อพัดลมเพิ่มอีกด้วยครับ
    แต่ของเขาเย็นจริง

Comment

สั่ง ตัว Zalman 9700LED ไปละครับ มันจะok ป่าวหว่า

Comment

Working...
      X