Announcement

Collapse
No announcement yet.

เป็นนินจาหรือเด็กไฮเปอร์ดีครับ CPU Cooling (Ninja plus rev.B vs CM Hyper 212)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เป็นนินจาหรือเด็กไฮเปอร์ดีครับ CPU Cooling (Ninja plus rev.B vs CM Hyper 212)

มาขอตั้งห้องนี้ด้วยนะครับ (พึ่งเห็นว่ามีห้อง Air cooling ด้วย)

มีงบ 1000 นิดๆครับจะหาซิงค์มาดับร้อน cpu ซะหน่อย
    ที่เล็งๆไว้ก็

อยากเป็นนินจา -> Ninja plus Rev. B 1200บาท + พัดลม CM 120mm silent 250 = ประมาณ 1500

อยากเป็นเด็ก hyper -> CM Hyper 212 = 1350 บาท

เลือกเป็นแบบไหนดีครับ
    หรือจะแนะนำตัวอื่นก็ได้นะครับ เช่นซามูไรไรงี้

เกือบลืมครับเอามาใช้กับ E6420 กะ Q6600 ครับ

CM Hyper 212 ด้วยประการทั้งปวง ครับ

Comment

เมื่อวานซืนไปถามราคา HYPER 212 ที่ TK มา 1200 บาท ถูกดี ^ ^

_________

Comment

เก็บอีกนิดสัก2พัน5 เอา Tt 120 et +พัดลมมาเลย เย็นเจียบ

Comment

Originally posted by losopeem View Post
          เก็บอีกนิดสัก2พัน5 เอา Tt 120 et +พัดลมมาเลย เย็นเจียบ
          เกินงบอะท่าน สิ้นเปลืองเกินปายยย

Comment

ผลเทสเล็กๆ Cooler Master Hyper 212 ครับ เผื่อสนใจ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=222238

Comment

Originally posted by losopeem View Post
              เย็นกว่ากันไม่กี่องศา แต่จ่ายเพิ่มอีกเป็นพัน หุหุ TT 120 ต้องบวกราคา พัดลมอีก หุหุ
              แต่ของแบบนี้นานาจิตตัง ความชอบส่วนตัว ..

Comment

hyperมั๊ง ผมว่าscytheถ้าเทียบขนาดตัวเท่ากับยี่ห้ออื่นแล้ว มักจะสู้ไมได้ ไม่รู้ทำไม

Comment

็ั็CM Hyper ดีกว่าครับ ถ้าเป็น Scythe ผมชอบ Andy ที่สุด

Comment

ไปสอยมาแล้วครับ 2 เครื่อง E6420 กับ Q6600 ใช้ andy samurai กับ ninja plus rev. B

เย็นดีครับ ชอบๆ

Comment

Ninja เลยคับ

Comment

ดัน

Comment

Working...
                        X