Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะแก้ไขยังไงดีครับ มีรูป ช่วยมาดูหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะแก้ไขยังไงดีครับ มีรูป ช่วยมาดูหน่อยครับ

คือไฟล์ .dll แต่ว่ารูปขึ้นเป็น paint แก้ยังไงให้เป็นเหมือนเดิมดีครับ
    Last edited by ยองยองซอย; 14 Jun 2008, 15:33:45.

ไปเซ๊ตค่าให้เป็น Restore Defaults
    ใน Tools > Options > File Types

Comment

ลืมบอกไป ผมใช้วิสต้าครับ

Comment

Originally posted by ยองยองซอย View Post
        ลืมบอกไป ผมใช้วิสต้าครับ
        เซ๊ตเหมือนกัน

Comment

มันไม่มีอ่ะครับ ตรงที่ว่าอ่ะ ทำไงดี?

Comment

แง่บๆ มะมีใครรู้เลยหรอ

Comment

Working...
            X